Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tiếng Sáo Quê Hương

rated by 0 users
This post has 33 Replies | 5 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
sao lại it  vậy Bác Crazy  minh lao động nghệ thuật mà .thế mà lúc mua đĩa em lại nghĩ cái đĩa này mình mua chí ít bác cũng có thêm mấy K nữa rồi đây .thiệt thòi cho B quá.thương B quá hic,hic.
'' Ngõ trúc sân mai nhìn cảnh cũ Cà meo cơm mốc nhớ hàn vi''
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

crazy:
ah tớ cũng làm nhiều CD tổng hợp hòa tấu rồi.còn tie`n thu` lao con` hoành tráng hơn cơ. 1 cd óanh hết các bài ( hơn 10 bài 1 CD ) chỉ được khoảng 1 triệu. còn lai là ... hết. dù họ có bán được 1 tỉ cái cd về sau đi nữa :) nói chung làm nghề này ko vì xiền được đâu.

Up bài này để mọi người biết thêm về ngành kinh doanh băng đĩa nước ta Lightning 

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Xin hỏi bác Crazy chừng nào mới ra album vol.2 vậy ?
http://4teen9x.forumvi.net - vào ^^~
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
ui vào đây đọc mới biết crazy là Nguyễn Hoàng Anh nha! Mình thì không có cơ hội để mua đĩa nên :D down hết ở trên mạng xuống. Album của bạn và cua bác Đinh Thìn mình quý như vàng,ngày naoào cũng nghe!Thậm chí mở nghe để ngủ luôn,qua đêm mới ghê, chết con laptop, may mà sắm cho nó cái đế quạt gió, kô thì xì bùm, cháy, nổ mất!
Page 3 of 3 (34 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net