Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline ĐamSan miền Nam ngày 20/9/2008 ( chi tiết trang 3) .

rated by 0 users
This post has 129 Replies | 5 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Có hình ko có vidéo ư , buồn quá :(

Có thể cho thêm vài chú thích ko . Em thấy ở hình 2 có 1 chú cũng lớn, có phải là chú Nguyen Tan ko ?

Mấy cái ống trắng là kí rì rứa ? 

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

hình đầu tiên, người ngồi bên trái là chú Nguyễn Tân.

mấy cái ống trắng là mấy cây sáo, tiêu bằng nhựa mà chú Nguyễn Tân đã từng giới thiệu trong 4rum nè, chú làm nhiều lắm, cuối buổi chú tặng cho các bạn... wow cũng được tặng 1 cây sáo màu vàng hi hi.

hình chụp lên, mắt ai cũng có đốm huyết hận nhỉ Big Smile

Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

cảm ơn anh sáo trúc và anh tiêu kiếm giang hồ đã post vài hình ảnh cho anh em cùng xem !

hình như lần off này tiêu sáo cũng ít về số lượng hơn lần trước thì phải ?

to bạn WOW : mắt bạn đẹp lắm đó

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
sao không có file âm thanh nhỉ ? nghe thổi sáo hay là do âm thanh mà
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

trương lương:
hình như lần off này tiêu sáo cũng ít về số lượng hơn lần trước thì phải ?

ý bạn nói là số lượng người tham dự hả? nghe lee tổng kết thì có vẻ như hum đó đông nhất á hi hi

Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Xin thưa với các pác là tôi có quay một số video. nhưng chất lượng ko được tốt lắm.Sẽ cố gắng úp lên cho sớm.
NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
wow_heron:

hình đầu tiên, người ngồi bên trái là chú Nguyễn Tân.

Hình đầu tiên quá trời người bác Wow ơi , bác chỉ thế khó quá .

Đây đây xin mời bác giới thiệu lại :

(Á em đính số dư ròi , 12 với 15 là cùng 1 người ) 

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

à, rồi, wow nói hình đầu tiên là cái hình post đầu tiên trong series ảnh off, còn trong đánh số của bạn thì chú Nguyễn Tân số 14.

những người còn lại còn mới quá wow bó tay hi hi

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

À ,mấy tấm bên kia em chưa xem . Mấy tấm đó đầy đủ hơn nhỉ .

Ai có thể giới thiệu hoặc tự giới thiệu cho em biết với , nhất là mấy bạn nữa đó (hờ hờ hờ) 

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Số 3 - Nick: Ttmd14  - tên : Phước
Số 4 - chỉ nhớ mặt, đang học sáo thầy Sơn ở Cung Văn Hóa Lao Động
Số 5 - Nick baba33 - Tên : Tuấn Anh
Số 6 - Nick Helay_chang - Tên : Giang
Số 7 - Nick Ninja - tên : Tuấn
Số 8 - Nick Hello Me
Sớ 9 - tên Phưong - học trò của Leehonso
Số 10 -Nick SongDuy - tên  Duy
Số 11 - Nick   Finaltoheaven  - tên Tuấn Anh
Số 12 - Nick ThanhNhat123
Số 13 - Nick Yizhimei
Số 14 - Nick NguyenTan
Not Ranked
tiểu cầm thủ
cảm ơn anh sáo trúc
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
U giời ơi, toàn là mấy lão làng không, nhìn toàn có vẻ là trên dưới 20 tuổi. Trước khi coi hình thì em nghĩ rằng không đi được thật là uổng, coi xong lại nghĩ rằng có khi đó lại hên...
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Nhờ ông Duy giới thiệu nên biết thêm được một số khuôn mặt nữa. Cũng tốt thế là lão đã biết mặt được hầu hết các thành viên ở trong miền Nam và nhất là Sài Gòn rồi.
Sinh tại miền Gia Định Việt Nam vạn nẻo đường Đời nửa say, nửa tỉnh Nơi đâu là quê hương?
Page 8 of 9 (130 items) « First ... < Previous 5 6 7 8 9 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net