Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline ĐamSan miền Nam ngày 20/9/2008 ( chi tiết trang 3) .

rated by 0 users
This post has 129 Replies | 5 Followers

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
saotre Confused [8-)] Posted: 08-19-2008 20:19
Sắp tới Tết Trung Thu, để tăng thêm sự gắn bó giữa các thành viên và có dịp để anh em tụ tập thi thố tài năng và giới thiệu thành viên mới, anh em Damsan miền Nam có nên offline một buổi không nhỉ? Xin mọi người cho ý kiến nhé.
Ai cũng chọn việc nhẹ nhàng, Gian khổ sẽ dành phần ai?
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Tui thì thấy nên quá đi chứ. Sao ta không kết hợp offline và việc làm từ thiện của Đam San luôn nhỉ???

Giúp đỡ các em nhỏ vui Tết Trung Thu. Kaka, một công đôi việc

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Ủa, mà hình như là bạn post bài lộn chỗ rùi đó, có nguyên một cái mục Offine mà

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Mấy vụ tổ chức từ thiện mang tính lễ hội như vầy, MHM e là ĐamSan chưa đủ lực để tổ chức.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

saotre:
Sắp tới Tết Trung Thu, để tăng thêm sự gắn bó giữa các thành viên và có dịp để anh em tụ tập thi thố tài năng và giới thiệu thành viên mới, anh em Damsan miền Nam có nên offline một buổi không nhỉ? Xin mọi người cho ý kiến nhé.

Nhiệt liệt tán thành!

Sống không có nghĩa là tồn tại.
Not Ranked
tiểu cầm thủ

saotre:

em thấy nên lắm đó.

đừng nói yêu tui
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Offline để giao lưu học hỏi thì được, chứ kết hợp làm từ thiện thì với lực  lượng anh em hiện nay không làm được đâu.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Vậy mọi người có ý kiến gì về việc tổ chức buổi offline như: chủ đề của buổi offline, nội dung, địa điểm ... thi xin đưa ra để anh em bàn nha.

Bản thân mình cũng thấy chỉ nên gặp gỡ để giao lưu giữa các anh em thôi chứ kết hợp với làm từ thiện thì không nên, vì sợ chúng ta sẽ không đủ lực để làm.

Ai cũng chọn việc nhẹ nhàng, Gian khổ sẽ dành phần ai?
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

he he, ý kiến bác saotre hay đó. Anh em ngoài bắc có nên " ăn cắp ý tưởng " này ko nhỉ ???

alo alo, anh avi à, anh em ngoài bắc off đê, nhân dịp hết hè off 1 phát cho zui. Anh nhé ??

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Hìhì, Trung Thu la tết của thiếu nhi, kiếm chỗ nào có nhiều thiếu nhi mà nhào vô ... chơi lồng đèn ké. Hehehe
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Có ai biết Chùa Diệu Pháp ở đường Nơ Trang Long không? Trung Thu mọi năm ở đó thường có tổ chức thả đèn hoa đăng. Rất thú vị. Điều đặc biệt là ở đó có rất nhiều tre trúc ( không biết phải không, nghe kể lại thui) Hồi đó giờ tui cũng chưa coi hoa đăng lần nào nên cũng ham hố. Hìhì
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Vậy tổ chức offline đi nhe ! Trung thu thì thiếu nhi hay chơi lồng đèn , nhưng có nhiều thiếu nhi hỏng có tiền để mua . Vậy sao mình không nhân dịp này làm lồng đèn tặng mấy nhóc nhỉ ? Lồng đèn tuy hỏng đáng giá bao nhiêu nhưng mang lại niềm vui cho bọn nhóc thì nó cũng là một cách hoạt động từ thiện rồi . Các bác thấy thế nào ?

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
làm lồng đèn á? không thiết thực chút nào cả chị banboo-flute à, đâu phải ai cũng có thời gian, mà có làm xong thì chắc gì bọn con nít thích?
quan quan thư cưu tại hà tri châu yểu điệu thục nữ quân tử hảo cầu
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Tỉu đệ đồng ý cả 2 tay 2 chân lun
aaa
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bác đồng ý làm hay hông làm ? Zip it!

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Page 1 of 9 (130 items) 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net