Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline ĐamSan miền Nam ngày 20/9/2008 ( chi tiết trang 3) .

rated by 0 users
This post has 129 Replies | 5 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
     Vậy thì em xin đăng kí... ngồi nghe và vỗ tay.
Sống không có nghĩa là tồn tại.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

phudinh.nguyen:
     Vậy thì em xin đăng kí... ngồi nghe và vỗ tay.

Lâu lâu mới gặp cha nội dc 1 lần mà chỉ... nghe và vỗ tay thôi àh !!!!!!!????

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Tại hạ cũng xin đăng ký ngồi nghe và ... ngắm trăng!Cool
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

CHO EM THAM ZA ZỚI!

EM ĐĂNG KÍ MỘT BÀI: LÒNG MẸ

MÀ ĐĂNG KÍ SƠCUA THUI NHE MÍ BÁC.

Talaconma-maconlata
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
talaconma:

CHO EM THAM ZA ZỚI!

Nghe danh Ma từ lâu, lần này hân hạnh đc gặp mặt.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Em xin tham gia voi.Nhưng còn việc thổi sáo thì em ko bít.nếu tới lúc đó tậpxong bài lên đàng thì em xin đăng kí bài đó .xin mấy bác thông cảm.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

hổng bít em có đi đc ko?hic êh mấy bác kiếm chỗ nào trăng thanh gió mát ấy ngồi quay quần làm chừng 1 lít vui vẻ luôn hê hê..lúc đó xung lên ko thổi cũng tranh nhau mà thồi

khà khà 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
d.baokhanh:

em nữa : cho em đăng ký tiết mục thổi sáo tự do

với mấy bài dân ca ngắn :bèo dạt mây trôi, lý tình tang, lý chèo đưa cá ông.

Em ko có cơ hội đi nhưng xin đc góp phần ....làm loãng topic ( :-s ) : Bác BaoKhanh có bản nhạc bài Lý Tình Tang ko share cho em vứi ! 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
music_heal_mysoul:
talaconma:

CHO EM THAM ZA ZỚI!

Nghe danh Ma từ lâu, lần này hân hạnh đc gặp mặt.

ủa? talaconma có làm gì đâu mà nổi danh? ừh??? sao tự nhiên nổi danh ta?

Talaconma-maconlata
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Đi rồi biết! khè khè.
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Vì sắp chuện bị nhập học rồi còn chuyện gia đình nên tìnhlagi it post bai

dạo này bị ấp thấp thời tiết bất thường  ban tổ chức bàn kỉ về địa điểm không gian lở ông mưa cũng ko sao hết 

trung thu phai có bánh kẹo lồng đèn mới vui

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

vậy là có offline hả mấy anh ?

Mấy anh có thể nói cho em rõ ngày tháng, thời gian, địa điểm được không ? nếu được em nhất định sẽ lên !

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Thông báo Offline ĐamSan miền Nam vào mùa Trung Thu.

Để đáp ứng nhu cầu giao lưu học hỏi của các thành viên của Đam San,  MHM xin mời các bạn đến tham dự buổi offline thân mật giữa các thành viên với nhau . Nội dung chương trình offline sẽ đc wow_herion cập nhật trong nay mai. Mọi người cứ đăng ký tiết mục hoặc cứ chuẩn bị vài bài hoặc các vấn đề xung quanh về âm nhạc để giao lưu và thảo luận trong buổi offline nhằm tạo bầu không khí sinh động và thú vị hơn.

Vậy rất hân hạnh chào đón các bạn đến tham dự với thời gian và địa điểm như sau:

Thời gian : 17h30 20/9/2008 ( chiều thứ Bảy ).

Địa điểm  : Quán cafe HOA ĐÁ  349/175 Lê Đại Hành Q11.

Photobucket Image Hosting
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Các bạn tham gia, vui lòng cho wow biết các bạn muốn làm gì trong buổi họp, muốn nghe gì, muốn bàn luận chủ đề gì?

xin mời cho ý kiến, để BTC tổng hợp ý kiến của mọi người mà có buổi offline vui vẻ và thú vị, bổ ích.

những bạn không thể off cũng vui lòng cho ý kiến đóng góp nhằm xây dựng buổi offline tốt đẹp ^_^

p.s: Đính chính với thầy: kon là wow_heron chứ không phải herion hay heroin nhé Super Angry

-_-

Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Page 3 of 9 (130 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net