Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Các clip của nhóm Damsan

rated by 0 users
This post has 38 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Ấy chà, đa tạ đa tạ. Tui cũng muốn lấy công chuộc tội, nhưng dạo này tui bận quá, thời gian cắt tóc cũng chưa thu xếp được nữa. phải qua tháng 1 này mới thư thả 1 tí. Không biết có bác nào giúp cho tổ chức 1 buổi off không. Để mừng năm mới luôn.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Lên Đàng : Biễu diễn anh MHM

[YouTube:L6XImH6vxQE]

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Trống cơm : Biễu diễn anh Lee, ngồi gõ Song loan anh rùa

[YouTube:Ka95zO9CqMw]

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Huyền Thoại mẹ

[YouTube:rWHkZ6yW2PA&feature=related]

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
cuncon12345:

Trống cơm : Biễu diễn anh Lee, ngồi gõ Song loan anh rùa

[YouTube:Ka95zO9CqMw]

Đính chính! không phải song loan mà là song muỗng

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Nguyen Tan:

@  bạn Bamboo-flute : Bạn giỏi thật đó, lóang 1 cái bạn đã đưa vào bao nhiêu là clip. Cám ơn bạn.

@ bạn Sáo trúc : Đúng là sau khi làm chuyện này , xem tiếp sâu hơn, tôi lại có thấy trùng ở đâu đó. Bạn thông cảm, thấy gom lại một chỗ như thế này để những người yếu yếu về vi tính như tôi dễ coi hơn. Cứ nhờ  bạn Bamboo Flute gom tiếp, bạn thấy được không?

Ý kiến gom lại một chổ để dễ xem là một ý kiến hay, vì diễn đàn mình lúc này bài nhiều quá. Tìm không ra nữa. Nếu chú Tân và Bamboo - flute có gom thì dùng chế độ sửa bài, thêm vào, để các video luôn nằm trên trang đầu, chứ dùng chế độ trả lời thì nó lọt ra phía sau và lộn với biết bao commets khác. Cảm ơn chú Tân và Bamboo-flute.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

he he, bác nào rảnh, gom tất cả lại rồi up lại lên youtube với cái tên " Vietnam bamboo flute" luôn :D. Tiện thể ai rảnh dịch luôn cả tên tác phẩm, giới thiệu luôn 1 chút = tiếng Anh luôn thì càng hay. 

Để thế này khác nào anh em tự sướng với nhau, chẳng hạn muốn tìm  video sáo trên youtube, ấn cái " sáo trúc" mới ra đc vài bài, đánh tên tác phẩm cũng mới mót đc thêm 1 tý, còn search theo kiểu " bamboo flute" thì ra cả rổ sáo TQ :)) :)) Từ mấy cái nhỏ nhỏ đấy, rồi cứ hỏi tại sao mình cảm thấp bé nhẹ cân hơn nước bạn :)) =))  

Khè khè, em ý kiến ý cò thế thui, chứ em có biết chữ tiếng Anh bẻ đôi nào đâu :)) bác nào rảnh thì làm nhé.

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Cứ đánh tên "damsannet" là ra 95% rùi đó.

Lâu rùi có tên Tàu giời thiệu bài Dương tiên... của bác Hoàng Anh chơi là 1 nghệ sĩ sáo trúc của Tàu mới đau em chứ.

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
hay thế, cứ gom lại đẻ thành viên mới như em đây tiện theo dõi mà cũng tiện biết mặt đàn anh, mà bữa nào sinyh nhật damsan ta làm cái VCD hey,  phải  lưu giữ chứ ko thì mấy năm nưa chả còn thành viên mới nào đọc được những topic này đâu

Page 3 of 3 (39 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net