Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Làng Tôi - Văn Cao

rated by 0 users
This post has 39 Replies | 5 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Bài này dùng để tập note đen và trắng. Các bạn chú ý tiếng đạp nhịp trong video để tập cho đúng nhịp. Ngoài ra còn có file Mid đính kèm. File này do máy đánh, vì thể nhịp rất đúng.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

cac pacs oi lamf sao viet tieng viet tren Dam San vay? em dang ki nhung ko viet duoc tieng viet o tat ca moi  cho , ai chi cho em nha !

camon cac pac nhieu !

than: AP

My dear the Heart which you behold Will break when you the same unfold Even so my Heart with lovesick pain Sure wounded is and breaks in twain.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

To tinchu :

bạn muốn gõ tiếng việt thì vào đây

http://damsan.net/forums/thread/72.aspx

bạn muốn download video thì vào đây

http://damsan.net/forums/thread/87.aspx 

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

pác sáo trúc ! cam,r ơn pác nhớ ! hôm qua em vào mà ko gõ đưoc tiếng việt trong khi đó máy em cài unikey rùi !

tự nhiên hôm nay lại viết được ! cảm ơn pác nhiều !  

còn cái vụ download về máy em vẫn chưa làm được ! em còn muốn down mấy bài của justin nữa nhưng ko làm sao down được !

pác giúp em mới nhé ! 

Thân: AP

My dear the Heart which you behold Will break when you the same unfold Even so my Heart with lovesick pain Sure wounded is and breaks in twain.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

cung binh thuong thoi

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
thaihoat_631990:

cung binh thuong thoi

Wow! Thật là ngưỡng mộ bác này đấy! Confused

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Cũng tầm thường thôi
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Bác Lee có hiểu ý em không đấy? Wink
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Thiệt tình, kirinhn không hiểu ý leehonso gì hết trơn Wink

Mình cũng như bạn, rất vô cùng ngưỡng mộ nhân vật lấy nick là thoái hoá này

www.damsan.net
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

các bác hiểu chứ em thì chịu chả hiểu nổi thâm ý của các bác lee, bác quasimodo với lại bác kirinhn!

Em bản tính ngu dốt chỉ biết nói thẳng thôi! em thấy đây là bài tập rất hay dành cho những người mới tập sáo ! nó thể hiện tấm lòng của các bác trong nam đối với việc giúp mọi người học sáo 1 cách bài bản! bác thaihoat không nên có những lời lẽ như vậy!    

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Vô Danh nói chí phải, bởi vì thế mà bài này nằm trong mục hướng dẫn luyện tập. Mục đích của anh chị em trong Damsan đến với nhau là học tập, hứong dẫn lẫn nhau để chơi nhạc chứ không phải là mục đích biểu diễn. Khi nào bác thaihoat muốn nghe thì mời vào nam, MHM sẽ thổi vài bài nhạc cổ miền nam, không thì thổi mùa xuân biên phòng cho bác nghe. Nếu không thích nghe sáo thì có thể nghe đàn bầu, đàn nhị hay violon, miễn phí.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
@ quasimodo: em hỏi đùa lại bác Lee tí chơi thôi, chứ anh em damsan với nhau chắc ai cũng có chung một cảm giác khi đọc bài của bạn thoái hoá thôi Wink. Có điều em thấy bác Lee không cần "đáp lễ" lại kiểu đấy Wink.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

các bác ơi cho em hỏi chút, em mới học thổi sáo, mà thực ra là đc thằng bạn nó chỉ cho mấy nốt rồi ngồi tự mò mẫm, nó cho em mấy cuốn bí kíp ^.^ ( mấy bài nhạc nó dịch sẵn ra các nốt đồ rê mi... rồi) em chi tìm cách thổi theo thôi. h em đọc mấy bản nhạc như này em ko hiểu, thấy hay mà không biết thổi thế nào, bác nào có thể giúp em đc ko( hoặc là có bài dịch sẵn rồi hoạc là có cách nào chỉ cho em đọc đc nhạc lý cho mấy bài sáo hic hic ) em cảm ơn nhiều. bác nào có hảo tâm em thi chỉ em nickyahoo của em là  : vuhieu888@yahoo.com

Mỗi lần thổi là mỗi lần thêm yêu >"<
Page 1 of 3 (40 items) 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net