Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

TOPIC GIỚI THIỆU VỀ BẢN THÂN

rated by 0 users
This post has 287 Replies | 44 Followers

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

nhưng mà sao hả monkeySurprise

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

thôi mà đừng mổ xẻ nữa, tôi già rồi, nói nữa các e cười cho.Sad .mà làm sao bạn có blog của tôi vậy?

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Hì..xl trước nha,(ko bon chen nữa,xưng e cho nó lành)thực sự pà chị rất đẹp..nhưng với e thì..."gái già" rồi...đấy là quan điểm của người ít tuổi hơn cũng là thực tế...nhưng với ng khác thì đó là vẻ đẹp chín chắn...tùy theo cách nghĩ của mỗi ng...tính em nó thật có lẽ mất lòng nhưng quả thật thì....vẫn là thực tế...e sv năm 3,chị sv năm 4 và haizz.....chị già ồy.....Big Smile

Cái ảnh chữ kí của chị ở trong blog...xóa vài chữ ở địa chỉ wed là đc blog nhoc_con_a1

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

kể ra mình cũng nhạy cảm ra phết, biết ngay là em nó chê mình già.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

mấy người này lại bắt đầu chém gió ở đây rồi

†hằng ßờm

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

@:hoaithu:Đúng là giác quan của "đàn bà" nhạy cảm thật...đừng bùn nha pà chị...

@:†hằng ßờm: Thì đây là tôpic giới thiệu bản thân...để mọi ng chém gió hiểu nha tý...

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

úp mặt vào tường tự kỷ

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Chết ồy...mình làm pà chị bùn ồy...nhưng mà chị xinh mà,đẹp kiểu trưởng thành...hôm wa có ngồi xem hết folder ảnh trong blog của chị...minh mà...mấy cái ảnh cách đây khoảng 1,2 năm trông chị dễ thương thật...mà nghe nói chị đàn tranh rất khá.post vài clip cho mọi người cùng chém,thưởng thức và cho họ thấy e đã nhầm khi nói chị "già"....đc hem....

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

"dẫu biết chăn trâu là khổ
anh chăn em còn khổ hơn trâu"
 thực tế sinh động ghê em nhỉ? haha! "tuổi trẻ" giờ chém rất chi là hay(trẻ hơn mình, mình gọi là tuổi trẻ!)
hoài thu sinh năm bn mà chú đã "khen" hoài thu già roài! hehe! (thaptoan87)

"Người ta không nên từ bỏ hy vọng quá sớm, định mệnh có thể bước sang lối khác sáng sủa hơn nếu như ta không vội vã bi quan trước những rào cản mà cuộc đời luôn cố tạo ra"...!
Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Chị ý sn 89,e sn 90....gọi chị rõ ràng mà....e cũng hơi cùi...xưng bạn tổn thọ lắm...gọi chị đỡ áy láy...Big Smile

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Thôi đi topic giới thiệu bản thân mà cứ lôi nhau ra bàn tán thế chấm dứt ngay có gì thì gặp nhau nói truyện đi chị em gì cũng đc bàn tán nhiều làm gì thế không bít nữ nhìu truyện wa đi mất

nguyễn văn thuật: yahoo:vanthuatdaotaolaixe@yahoo.com.vn có một điều chắc chắn là: không có gì chắc chắn cả:
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Cho em một chân với nào!

họ và tên: Lê Thị Quỳnh Trang

sn:16-11-1995(sao hok thấy bạn nào cùng tuổi nhỉ?)

nghề nghiệp: học sinh THPT

con đường dẫn tới sáo: thấy hay hay nên tập thử,ai dè mãi mà chẳng thổi được.Và tất nhiên là ko có biết tí tì ti gì về nhạc lí

Quê quán: Xuân An-Nghi Xuân-Hà Tĩnh (ai miền trung ko?)

email: lolem_tinhnghich_95@yahoo.com

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

thấy mấy bác lầm xom tụ quá em cũng muốn tham gia cho vui ^^

xin tự giới thiệu:

họ tên: Nguyễn Gia Thịnh

sinh năm 1994

sở thích: thổi sáo (tiêu cũng thích) nhưng thổi hơi dở vì mới biết thổi

bài đầu tiên: chàng là gió em là cát

quê quán: Kiên Giang, nhưng hiện đang sống tại An Giang

em sẵn sàng làm quen với các bác qua email darkmagic_botbeo127@yahoo.com. Hân hạnh được làm quen

botbeo127
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

kakaka có người cùng tuổi mình rùi nhưng tiếc là ở an giang xa quá

khép cửa lòng thề nay cô độc

đào mộ chôn kín giấc mộng yêu

dựng bia khắc chữ đừng ai điếu

trọn kiếp xin thề chẳng dám yêu

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

chào các bác em là thành viên mới gia nhập cho em xin một chổ để tự giới thiệu với nha

họ tên; Võ Nhật Minh

SN; 1/7/1990

sở thích; du lịch, thỏi sáo,tiêu, nhưng chẳng biết thoi chỉ mới tập và cũng chẳng biết gì về NL

Nơi ở; An Giang

Nghề; không co

Trình độ; lóp 6

Rất mong dc làm quen với các bác yh langtu_online008@yahoo.com

YH; langtu_online008@yahoo.com

gmail; mr.maxthao007@gmail.com

thất tình thần công

Page 17 of 20 (288 items) « First ... < Previous 15 16 17 18 19 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net