Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

TOPIC GIỚI THIỆU VỀ BẢN THÂN

rated by 0 users
This post has 287 Replies | 44 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Hâm mộ bạn quá! đàn tranh cũng là một thành viên trong dòng nhạc cụ mà! đàn tranh mà kết hợp với sáo trúc thể hiện vài bản hợp tấu thì còn gì bằng! hy vọng bạn sẽ ghé qua mục "thành viên biểu diễn" cho ra vài tác phẩm đáng nhớ của bạn! chúc bạn ra trường làm việc như ý!

"Người ta không nên từ bỏ hy vọng quá sớm, định mệnh có thể bước sang lối khác sáng sủa hơn nếu như ta không vội vã bi quan trước những rào cản mà cuộc đời luôn cố tạo ra"...!
Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

A!...bạn Hoài Thu này học dược à...hay roài,có khả năng sau này mình lấy vợ trong ThanhHóa đến "Đại lý tân dược Hoài Thu" vừa mua đc thuốc tốt lại vừa đc nghe tiếng đà tranh cũng nên

mà đôi tay đánh đàn tranh bốc thuốc thì thật tuyệt vời...

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

monkey tưởng tưởng ghê quá, mình ở lại hn mà.hihi.chưa chắc mình đã mở hiệu thuốc cơ!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Uhm` thì ở lại Hn bốc thuốc thì càng tốt chứ sao ...mát tay lắm đây

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

thaptoan:

Hâm mộ bạn quá! đàn tranh cũng là một thành viên trong dòng nhạc cụ mà! đàn tranh mà kết hợp với sáo trúc thể hiện vài bản hợp tấu thì còn gì bằng! hy vọng bạn sẽ ghé qua mục "thành viên biểu diễn" cho ra vài tác phẩm đáng nhớ của bạn! chúc bạn ra trường làm việc như ý!

nhưng mà tranh gì bạn ơi , tranh chữ hay là tranh vẽ hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

thaptoan:

nhưng mà tranh gì bạn ơi , tranh chữ hay là tranh vẽ hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Chả biết cái bác Quách Tĩnh này ngố thật hay giả vờ ngố...hix

Đàn tranh thì lại đi hỏi ng ta là tranh chữ hay tranh vẽ...nản hẳn rồi....

hjx...vui tính

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

hi dược giờ đang học đâu có mở hiệu thuốc được liền, 5 năm nữa nhé. ra trường xong thì một vào khoa dược hai làm trình ba làm phân phối bốn làm công ty dược năm ở nhà.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

Trời ạh ! mất cả buổi sáng ngồi đọc 16 trang mà chẳng gặp được đồng hương.

Thôy thỳ em tự bẹp zìa mình trước! nếu kóa đồng hương nào thấy thì PM cùng luyện tập nhá !

Họ và tên: Nguyễn Cảnh An

ngày tháng năm sinh: 02-11-1993

địa chỉ: Khu phố 1 , Phường 4, Thị Xã-Tây Ninh (kóa anh em damsan nào ở đây ko ? kóa thì lên tiếng để còn tụ họp)

nghề nghiệp hiện tại: thất nghiệp vì mới bị đuổi khỏi trường học THPT (ko fải quậy bị đuổi đâu, mà bị đuổi vì đã học hết 2 học kỳ gùi. Giờ nghĩ học để chờ kết quả thi Tốt nghiệp và chuẩn bị lên HCM thi đại học, ko být thi đậu ko nữa tại hơi Ngu Sad)

Con đường tới Sáo : Coi phim tàu => mê Sáo( thấy người ta thổi hay nên đâm ra mê nó) và Tiêu( Mê cái Ông Đông Tà với kái Ông già tóc bạc trong phim Tiếu Ngạo Giang Hồ ấy! thổi hay ra phết ) => tự tiềm hỉu => mò được zào damsan.net =>quyết tâm theo đuổi nghề Sáo, nghề Tiêu từ từ trao đổi thim.

thành tích cá nhân trong việc thổi sáo: mới zào damsan ngiên cứu nên chưa být nhìu. Dựa theo những chỉ dẫn trong damsan thì cũng tự làm được 1 kây sáo nhựa cho riêng mình. Thổi kây sáo nhựa ra tiếng,ra nốt nhưng chưa být là đúng chuẩn chưa(đo turn thì được C5 D5 E5 F5 G5 A5 B5 Và C6 D6 E6 F6 G6 A6 B6 Zại là đúng chưa hả các bác ?). Và qua dâm ba tuần toe toe thì cũng thổi được bài đầu tiên là Endless Love ( Thần Thoại).

Email: monster_angel2000@yahoo.com

Hotline: 0167 449 1836

Tại hạ xin ra diện kiến các tiền bối!!! và xin được chỉ giáo!!!Big Smile

Đời lãng tử phiêu bạt chốn giang hồ.

Tiếng sáo buồn gợi nhớ bóng giai nhân.

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

uhm!hướng là sẽ đầu quân cho hãng dược của Đức, nhưng chưa bik thía nào.

Còn bạn Quách Tĩnh thì đúng là Quách Tĩnh thật rồi, hi vọng sớm tìm được Hoàng Dung

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Haizz..."chị" Hoài Thu này sẽ làm cho tây,sau này sẽ tha hồ tiến...suớng thế...ko bik mình sẽ ra sao nhỉ...chậc kệ...tập sáo đã...

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

ai da, nói rùi đá, hướng là thế chứ sau thất nghiệp cũng chưa biết chừng!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Ui xời...xinh gái lại có tài....lo rỳ thất nghiệp...e xấu zai bất tài ko lo thì thôi,đã đẹp lại còn giỏi mà kêu thất nghiệp thì đúng là khiêm tốn quá.....Stick out tongue

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

éc! không bik có phải khen mìn ko! sướng quá!

Chỉ tiếc là mìn ko dc như thế!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Nhìn mấy cái ảnh trong blog rất xinh mà....nhưng mà....

Page 16 of 20 (288 items) « First ... < Previous 14 15 16 17 18 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net