Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bài "Giã từ"_Ichiwin thổi bằng sáo chú thoong tặng

rated by 0 users
This post has 24 Replies | 3 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

....

...
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
onggiamesao:

bản này của ông trần thành trung thổi

http://www.nhac360.com/music_view.php?genre=&id=117725

bác nào có nhạc phổ cho onggia xin với 

cảm ơn onggia đã gửi link.

Bài này thầy Trung thổi hay quá là hay trời ơi!!!

Thầy ơi là thầy, bao giờ chúng con mới có thể có cơ hội được ngắm một cây sáo thật tốt của thầy - chắc chắn không phải là cái loại mà thầy trưng ở cửa hàng nhà thầy rồi ? Ngắm cũng chỉ là ngắm thôi , do tò mò hơn là hứng thú, thầy ạ !!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Bài này ichi thổi hay, mặc dù vẫn còn một số kĩ thuật chưa làm tốt nhưng nói chung như thế là đạt lắm rồi.

@onggia: bài giọt mưa thu đấy chỉ lòe được những người mới tập thôi, chứ ông tập một thời gian rồi thì làm sao thấy phê được nưa, hồi đấy cháu còn chưa biết rung hơi mà Big Smile

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

@kebuidoi9 không online. Hoạt động cuối: 05-27-2008, 20:57 kebuidoi9 : hì! tình hình là tớ là dân amato chuyên nghiệp nên ít khi có nhạc phổ lắm, chơi sáo theo kiểu Nghe-thử-sai-thử... nên tớ chẳng có sheet đâu, thổi mò chơi thôi mà, bài này tớ bắt đầu bằng nốt sol luyến lên la (tuổi), re2 (đời) fa2 fa2 fa2 (chân đơn côi)... mấy nốt sau tự mò tiếp nhá, chỉ thế này chắc mấy bác kia chửi chết, tại tớ không học theo bài bản từ đầu nên khổ thế đấy!

À mà cái thằng mặc áo ba lỗ ấy chính xác là cái thằng đang trả lời bác đây! hehe, rất vui được làm wen với bác!

tôi đam mê và không ngại san sẻ, tôi yêu mọi người trong damsan.net
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

to baokhanh : neu' ong co' bài giã từ mà mún share thì cn tại cung văn hoá lao động Q3 nè anh em ở đó đông lắm ^>^! với lại chủ nhật này tui lên trả bài cho bác Lee ^>^!

to ichiwin : ồ càm ơn bác nghen thui phải mò dậy có lời với lại nghe bác thổi thì mò wa tone khác ko chơi kiểu của bác nữa ^>^! nếu ông bảo khanh đưa bài nhạc khỏi mò cho cực ^>^! mò cái khác thì dễ chứ mò mấy cái này mệt lắm ^>^!

Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Not Ranked
tiểu cầm thủ
pác up sheet bài này lên cho em với,
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hix em cám ơn bác bamboo-flute nhìu nghen ^>^! nếu có ai bắt bác về cái tội post bài nhạc chưa xin phép em thế chỗ pác cho ^>^!

Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Page 2 of 2 (25 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net