Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Cây dừa_ Xuân Hồng,

rated by 0 users
This post has 5 Replies | 0 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
baba33 Posted: 04-27-2008 20:15

em thu bằng jet audio Cool các bác góp ý em với. 2.06M ^_^  2'13s

http://www.4shared.com/file/45834727/a042d66/Cay_dua_Xuan_hong.html

bài này của cố nhạc sĩ  Xuân Hồng .

http://blog.360.yahoo.com/blog-rcl7flI_fLPms4IZDMfPr3k-?cq=1&p=320

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Không biết là cố tình hay vô tình mà bạn cho cái link như vậy sao mọi người nghe được ?

Với lại mọi người trên diễn đàn cũng kì thiệt, có gì cũng không nói mặc dù người khác có ghi là "có gì cứ góp ý" hoặc "là mọi người góp ý giùm em".Zip it! 

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
tui hông hiểu. sao mà không nghe được bác. em test thấy down bình thường mà
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Nhưng mà cần phải có tài khoản đăng nhập thì nó mới cho down chứ gì !

bạn hỏi thử những người khác xem.

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Nếu muốn dùng cái này lần sau bác ấn vào chữ download (trên tài khoản của bác), nó sẽ hiện ra 1 trang để chuẩn bị down, bác cop cái link trên address cho mọi nguwoi, mọi người down cũng bĩnh tĩnh một chút, phải chờ khonagr 10s nó mới hiện chữ download cơ
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

vẫn đao bình thường, hơi rè và do chưa nghe lần nào nên em cũng chả hiểu phải góp ý cái gì, lại không có bản nhạc ở đây nên cũng chả biết được bác 33 thổi đúng hay sai.

Đánh lưỡi đơn rất kool nhẹ như không, một vài chỗ bị vấp, tiếng sáo chưa khỏe lắm nên thu vào Jet nó mới nhỏ xíu như thế và chắc là trong quá trình thổi còn bị xì hơi.  

Page 1 of 1 (6 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net