Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tìm bài " 999 đóa Hồng " & " Uyên ương Hồ Điệp " .

rated by 0 users
This post has 10 Replies | 0 Followers

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
saudoi2009 Posted: 02-26-2008 6:43

cac bac oi co bac nao co ban nhac 999 doa hong va uyen uong ho diep ko.

bac nao co thi post len cho anh em xem de cung luyen tap voi.cam on cac bac nhe

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
bài 999 đóa hồng có trong diễn đàn rồi, bạn qua phần luyện tập tìm nhé, tực đề là "Những đóa hao hồng", trong phần các bàn nhanc của Tường Danh, sorry vì không post ngay link cho bạn, mạng chỗ mình í ẹ quá
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

http://damsan.net/forums/thread/4370.aspx

cai nay co pai  la "999 doa hong" hok ta Sad em thay chang giong teo naoWink

Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
bac oi sao em thay ban nay khac khac the nao day.emnho cau dau tien cua bai hat la "vang anh chieu nay ang may nhe theo gio bay.vuong van dau day dieu buon nhung nho giang day "ma not nhac cung khac co ma.em nho thi not nhac la"do si sol la mi re do re sol mi"vi may cua em ko^c vietkey nen ko viet ro dc not nhac nhung dai khai not nhac la nhu vay .bac con co ban nao nua ko po't len cho anh em voi.cam on bac nhe
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

đó đúng là nhạc bài 999 đóa hồng đó! chỉ có điều ở đó người ta viết lời khác đi mà thôi!

còn vụ nốt thì là vì bài đó đã được viết ở 1 giọng khác. như mấy nốt mà bác đọc thì đoạn sau sẽ có một số nốt dưới nốt do 1, sáo không thể chơi được, phải dịch  lên 2,5 cung như trong bài đó mới ổn! 

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
cac bac ah co bac nao co ban nhac hay tim o dau dc ban nhac "nu hon va nuoc mat" do ca si lam chan huy hat ko.em nghe thay bai do thoi hay lam ma ko co ban nhac .vay co bac nao co ko post len cho anh em voi
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
ah bac nao co ca ban nhac "hoa thom buom luon " va bai " ben thuong hai '" ko thi post len cho anh em voi nha .cam on cac bac nha
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Đây là bản Hoa thơm bướm lượn còn bản Bến thượng hải thì bác có thể qua chổ em em sẻ cho bác mượnSmile
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
cac bac oi co bac naoco ban nhac"que em,sorry,tinh cha,viet nam que huong toi,va bai sao em lovoilay chong "ko.cho em xin nhe cam on cac bac
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Qua chổ em đi, e cho bác mượn bản việt nam quê hương tôi và bản sao em nỡ vội lấy chồng.

Còn sorry thuộc thể loại siêu trẻ, em đố bác nào thổi được[:'(]

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
vao trongcom.com tim di co bai ben thuong hai va mot so bai nuaday
0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Page 1 of 1 (11 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net