Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

thư viện sheets nhac ở đâu dzậy

rated by 0 users
This post has 4 Replies | 1 Follower

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
asdd Stick out tongue [:P] Posted: 12-19-2009 20:38

tìm các bài  sheets  thiệt là  khó

đam san  có nguyên cả thư viên sheets nhạc mà đệ  tìm  hoài kng thây

tư viện  chỉ  có vaìo  bài àh

chan  ghê

ai biết chỉ giúp nha

HIỆP KHÁCK CẦM TIÊU GIANG HỒ HIỂM ÁC!!!!!!!!
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

thì thư viện chỉ có bấy nhiêu đó bài thôi mà,nếu bác muốn có sheet thì phải vào phần luyện tập tìm chứ,link đây này

http://damsan.net/forums/thread/9293.aspx

bác thích bài nào thì học thổi nhé, chúc vui 

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
theo em, mọi người nên post sheet nhạc riêng ra cho dễ tìm, đối với người mới tập sáo, nhìn vào video để đóan note khó hơn là nhìn sheet, mà thư vieen của ta lai ít sheet quá, các đan anh đàn chị có nhiều sheet nhạc thì chịu khó up lên đẻ đan em có tài liệu học tập....

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
vào link mình đã gửi ở trên đi bạn
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

caubebimu:
theo em, mọi người nên post sheet nhạc riêng ra cho dễ tìm, đối với người mới tập sáo, nhìn vào video để đóan note khó hơn là nhìn sheet, mà thư vieen của ta lai ít sheet quá, các đan anh đàn chị có nhiều sheet nhạc thì chịu khó up lên đẻ đan em có tài liệu học tập....

Ai chài ơi, lần đầu tiên tui nghe thấy có bác kêu ít sheet đó ha, chẳng qua là các bác vô nhà ai các bác lười các bác ko tìm thui cứ hỏi tùm lum hoài ah, chớ damsan thì có cái gì là không có đâu cơ chứ, các bác ấy share năm này qua năm khác rùi bác ạ, bác cố gắng luyện tập thủi được bài nào thì nhớ post lên cho anh em thưởng thức với nha.

http://damsan.net/forums/36/ShowForum.aspx

Page 1 of 1 (5 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net