Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Trung tâm Phát triển Nghệ thuật Âm nhạc Việt Nam tuyển dụng

rated by 0 users
This post has 4 Replies | 1 Follower

Not Ranked
tiểu cầm thủ
tubeo2005 Posted: 07-12-2009 22:20
Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 st1\:*{behavior:url(#ieooui) } /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;}

XIN THÔNG BÁO TUYỂN DỤNG

Để đáp ứng nhu cầu ngày càng phát triển của Trung tâm và tiến tới Chương trình diễn xướng mừng Kỷ niệm 1000 năm Thăng Long – Hà Nội, Trung tâm tiến hành tuyển dụng biên chế đội ngũ nghệ sĩ trẻ có đủ trình độ chuyên môn, năng khiếu nghệ thuật ca hát dân gian, đã qua đào tạo tại các trường trong nước.

I - Đối tượng:

- Nam  : từ 22 đến 40 tuổi

- Nữ    : từ 22 đến 35 tuổi

II - Thời gian nhận hồ sơ đợt 1: từ 15/07/2009 đến 15/08/2009

III - Nơi nhận hồ sơ đăng ký:

TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN NGHỆ THUẬT ÂM NHẠC VIỆT NAM

Địa chỉ: Khu di tích lịch sử Đình - Đền Hào Nam - Phường Ô Chợ Dừa - Quận Đống Đa – Hà Nội

Điện thoại: 043.5130.298

(Nộp hồ sơ trực tiếp để nhận lịch tuyển).

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Bác Tú tiện thể post luôn học phí, thời gian học cụ thể cho anh em luôn đỡ hỏi nhiều mất công ạ.

Aha thấy bác up cái này lên giờ mới đoán ra bác này là bác nào rùi, bác ơi đợt tới offline bác có tới không bác mang cây..Organ tới mổ vài bài đi ạh, em là cái thằng hay chạy đi mượn cái giá đỡ bản nhạc hộ bác vác ra chỗ hồ đây bác ah Big Smile

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
ChangkiFung:

Bác Tú tiện thể post luôn học phí, thời gian học cụ thể cho anh em luôn đỡ hỏi nhiều mất công ạ.

Aha thấy bác up cái này lên giờ mới đoán ra bác này là bác nào rùi, bác ơi đợt tới offline bác có tới không bác mang cây..Organ tới mổ vài bài đi ạh, em là cái thằng hay chạy đi mượn cái giá đỡ bản nhạc hộ bác vác ra chỗ hồ đây bác ah Big Smile

Bác  Changkifung đọc nhầm rồi hay sao á, đây là thông tin tuyển dụng mà :D

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ưh, Chapi sắp sửa gọi bác Tubeo là sư huynh đi là vừa Yes
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
chị em trc' làm giáo viên dậy tranh ở đây nhưng bỏ rùi ^^ chỉ còn 2 bà cô của em là đang sinh hoạt ^^
Ti S2 Tam Thập Lục
Page 1 of 1 (5 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net