Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Damsan.net lên báo

rated by 0 users
This post has 32 Replies | 1 Follower

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
kmath Posted: 05-03-2009 21:19

Gởi cả nhà,

Như hôm rồi bên topic Các hoạt động liên quan tới sáo ở Hà Nội, anh Hưng ChangkiFung đã thông báo là việc các thành viên Damsan Hà Nội tập luyện "chăm chỉ" ở CV Thống Nhất đã bắt đầu lan tỏa đi khắp thành phố, và đã tới tai một số nghệ sỹ chuyên nghiệp cũng như các phóng viên khắp nơi, do đó nhiều khả năng trong thời gian tới sẽ có nhiều hình ảnh của các anh em trên các mặt báo. Hôm nay chị Lê Thoa bên Báo Đại Việt mới gởi cho tớ 1 bài viết chị ấy mới thực hiện hôm chủ nhật tuần trước. Mời mọi người đọc nhé

Những người bị sáo trúc hớp hồn - Lê Thoa (báo Đại Việt)

Chúc cho Damsan Hà Nội nói riêng và Damsan 3 miền nói chung ngày càng lớn mạnh cả về chất lẫn lượng nào. Bao giờ off tiếp anh em ơi Cake

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bài viết hay quá, chị này chắc đi thi văn chắc phải chấm 10 điểm

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Chúc mừng anh em ĐamSan Hà Nội YesCool !!!
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
sướng quá nhá! khao đi! Stick out tongue
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Cha Hưng này không send cho chị í cái ảnh chụp chung tất cả mọi người cho nó khí thế.

ai lại đưa cái anh kia lên bao giờ.....nhạt.....!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Tớ có send cả mớ cho chị ấy đấy chứ, nhưng chị í chê bác nào chụp ảnh xấu quá nên ko dùng được gì. Bác nào ấy nhỉ anh Chapi ơi Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Yahoo! Đamsan miền Bắc lớn mạnh ghê!

Mà em cũng không ngờ là thầy Sơn đã lên Nghệ sỹ ưu tú rồi cơ đấy! thế này không biết chừng chả bao lâu sau cũng lên nghệ sỹ nhân dân ý chứ!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

hoành tá tràng qá. mà bác nào có bài viết đó ở đây post lên cho anh em đọc chia vui với nhé!

tiếc quá hôm có tui tham gia thì không được lên trang nhất như anh avi nhỉ.he hi

chúc mừng clb sáo miền bắc. hoành tá tràng ghê lắm.

Hnay cũng có một chị nào đó ở báo nào nào đó gọi điện cho alex nhưng chưa biết thế nào. nhắn chị gọi điện cho changkifung rồi. định báo gọi cho anh avi nhưng quên mất số điện thoại của anh ấy rồi. hic.

alex_muathu@yahoo.com- " Âm nhạc là nguồn sống. Sáo trúc là đam mê!"
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Hay nhỉ. Kể ra diển đàn này cũng đã thành lập lâu rồi mà... Được như ngày hôm nay là lẽ phải thôi...
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Mấy anh CLB Miền Bắc nổi tiếng dzồi Stick out tongue

Mà ai bảo cho chị phóng viên rằng damsan là Đam Săn đấy nhỉ Tongue Tied

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Hi, chúc mừng Damsan miền bắc, tiếc quá, hôm phỏng vấn ko có mặt. Dù sao cũng được nhắc tên, he he.

Lần sau chị Hoa mà đến lần nữa, chắc chắn phải qua CV thống nhất thôi.  Cool

Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Chẹp, bài viết 10 điểm về ngữ văn nhưng 5 điểm về báo, viết đúng kiểu "nhà văn nói láo, nhà báo nói điêu", nản.

Thông tin thì lỗ mỗ, sáo 300k mà ko xịn, ko chuyên nghiệp thì tính chơi sáo nhiêu tiền, lại dùng từ kiểu "úi, á, tôi thật bất ngờ ..." khiến người đọc có suy nghĩ thấy nản, tưởng damsan mình cũng là hàng lởm, đánh bóng tên tuổi.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
tuan_anh:

Hi, chúc mừng Damsan miền bắc, tiếc quá, hôm phỏng vấn ko có mặt. Dù sao cũng được nhắc tên, he he.

Lần sau chị Hoa mà đến lần nữa, chắc chắn phải qua CV thống nhất thôi.  Cool

Ẹc !!!

Hum đó " Bói Gia" không có mặt 

Tức là chị í chưa cả được thưởng thức điệu sáo của bác

Vậy mà "Tuấn Anh bay bổng với những khúc ca Huế" chị này có chí tưởng tượng phong phú quá trời,,,,,

.....................................

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

mí bạn này giờ nổi wa lên báo nữa .

nếu có thể chắc hôm nào THVN đến quay 1 buổi offline của các bác wa.

để bít người VIỆT NAM giữ gìn truyền thống dân tộc với thú chơi tao nhã .

nhờ có mấy vụ này tui hy vọng mọi người trên khắp cả nước sẽ biết tới Damsan của chúng ta nhìu hơn

để có thể hòa mình vào sân chơi này .

Chúc mừng các bác Hà Nội he . khi nào có lên TV nhớ post bài lên cho anh em coi he .

Cung Hỉ Cung Hỉ Cung Hỉ .......YesParty!!!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Em thì lại nghĩ khi nào đamsan được lên VTV3 hoặc một loạt các tờ báo điện tử thì khi ấy mới là đỉnh cao

Chẳng nhẽ mai lại làm quả logo quảng cáo, băng zon treo trên tháp rùa với dòng chữ " Damsan.net "

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Page 1 of 3 (33 items) 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net