Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

các note cao độ

rated by 0 users
This post has 5 Replies | 1 Follower

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

em thổi được ĐÔ 3 ấy thế mà note Si3 lại không lên được, điếc hẳn. Không nghe gì luôn, chỉ nghe xì thôi. giúp em với mọi người ơi

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

chantrauthoisao1995:

em thổi được ĐÔ 3 ấy thế mà note Si3 lại không lên được, điếc hẳn. Không nghe gì luôn, chỉ nghe xì thôi. giúp em với mọi người ơi

Bấm thế nốt si theo kiểu này xem    ------0------- 0-0-0-0-0-x       ( trong đó x là ngón bịt lại)

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

bạn thổi bài nào mà lên tới si3 ghê vậy

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

có cây sáo nào thổi được si3 hả ta, ai chế ra cây sáo đó  không biết,trước đây em chỉ nghe lên tới sol3 là hết mức rồi mà, bữa nay lên được si3 cơ à, hic

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

thichchangiac:

bạn thổi bài nào mà lên tới si3 ghê vậy

Không coi kỹ tưởng là hỏi về note si2,..... chứ Si3 thì chắc có đưa máy nén khí vào thổi thôi!

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

cáo lỗi cáo lỗi, tại hạ viết nhầm Si2 ạ Stick out tongue

Page 1 of 1 (6 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net