Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tìm mua trúc ở đâu?

rated by 0 users
This post has 35 Replies | 2 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

nhin cay sao trong hinh me them cac bac a. O que em no chi ban cay tieu bang nua 5000 dong mot cay .neu duoc cac bac tren dam san tang mot cay thi con gi hanh phuc honBig SmileWinkSadSadSadSad

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

cac bac oi ai co lonh hao tam nhuong em cay sao khong zay ,Em kkkaam kich zo cuSadng lun

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hi hi bac nay lai hieu sai van de zoi . Em co cuon sach nay . truoc het bac mang truc chua khoet lo ,pha mot it nuoc chanh tuoi voi nuoc am (nho duong co bo duong nghe )sau do do vao ong truc , ngam khoang nua gio roo do ra sau do dem phoi chac chan se co mot ong sao trang nga tuyet cu mao Zip it!Zip it!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

nhung bac sao nhua hong ghi so dien thaoi thi bonb em xin sao noi . Post bai len dien dan may ngay roi ma chua thay co hoi am gi .Buon qua

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

anh tham qua vậy mấy bác ,em đứng xếp hàng dài dài mong các bác tặng em một cây mà hỏng thấy

nếu được em xin chịu phi vận chuyển

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

cái topic này là từ năm 2007 rồi bạn ơi, h là năm 2011 rồi anh saonhua rửa tay lâu rồi Big Smile

Kim Dạ Hà Nhân Suy Ngọc Địch Giang Thành Ngũ Nguyệt Lạc Mai Hoa
Page 3 of 3 (36 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net