Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Cần quyển sách " Phương Pháp học sáo " Trần Thanh Trung.

rated by 0 users
This post has 6 Replies | 2 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
haohange1984 Posted: 11-29-2007 5:08

Co bac nao co quyen "PHUONG PHAP HOC SAO" cua TRAN THANH TRUNG hoac tai lieu khac hoc sao truc cho em xin voi. xin cam on cac bac. Em la nguoi moi vao nghe

email cua em la: haohange1984@yahoo.com

多谢大家 世上无难事,只怕有心人。
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

sao khong ai tra loi the vay?

chan qua

chang nhe moi nguoi khong ai co mot tai lieu gi ve sao truc ha?

co gang share cho toi mot it di.toi me sao truc lam

thanhs

多谢大家 世上无难事,只怕有心人。
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Share cho bác thế nào bây giờ, vì qua mail thì chỉ có cách nén acrobat thôi. Cuốn mà bác nói tui chưa từng nghe. Tui chỉ biết có 1 cuốn đánh máy của thầy Trung, trong đó có một số bài kinh điển như Hồ Trên Núi, Tiếng Đàn TaLư, Cô gái vớt chồng...í lộn..vót chông,(hehe). KO có hướng dẫn gì nhiều trong tài liệu đó. Mà giờ như cũng ko còn, chỉ có mấy ng ưa sưu tập thì may ra.

Nếu bác ở SG thì tìm Mr. Lee, hắn có gần 10 tài liệu hướng dẫn của các tác giả lớn như Đức Tuỳ, Nguyễn Đình Nghĩa, Tô Kiều Ngân, ..nhiều lắm tui nhớ ko hết. 

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

dạ kính thưa cùng pà con cô bác, em quả có nhiều tài liệu thật đó, và em cũng muốn Scan lên cho các bác lắm, vì hiện giờ em làm ở công ty mới có máy scan xịn, tốc độ khá là nhanh, nhưng than ôi, từ khi xảy nhà ra thân thất nghiệp cho đén nay em ko có cách chi quay về nhà để lấy tài liệu để scan dc( em bị ba mẹ đuổi thẳng ra khỏi nhà vì thổi sáo nhiều quá, điếc con ráy -> cút , em còn nhớ cái đêm bị đuổi ra khỏi nhà trên tay em là cây sáo và 10.000 VND trong túi để đón xe ôm wa nhà bạn ngủ nhờ) .

Các bác nên nhớ là với nhà em, với hàng xóm em và với nhiều người khác thì thổi sáo là biểu hiện của đám ma, xúi quẩy, và tư tưởng của người thổi sáo là thiều chí cầu tiến (rảnh rỗi ko lo "tu nghiệp" mà cứ lo thổi sáo!?), thấp kém, tầm thường, xướng ca vô loài ---> cút . hãy cân nhắc hậu quả trước khi học sáo nhé

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Giời ơi! Tội nghiệp bác Lee quá.Rồi bây giờ bác ở đâu.[:'(].Hay là bác đi tiếu ngạo giang hồ luôn rồi.
Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Hôm nay tìm quyên sách của thầy trần thành trung

thấy cái topic này

đọc xong đoạn bác lee em cũng thấy run run người rồi nè.Zip it!Zip it!

Not Ranked
tiểu cầm thủ

bạn vô wed:tieusao.com ma down

Page 1 of 1 (7 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net