Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Vòng quanh nước Mỹ

rated by 0 users
This post has 40 Replies | 3 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
haha cây sáo võ sắt của SpainT nói thì dài quá mang theo không được. Minh chỉ mang được những thứ nhỏ gọn và không gây sự chú ý để phòng vệ.
"A flute on the floor is a flute no more"
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
hic, nè Minh, nghe tiếng cây sáo đó như tiếng núi rừng ấy, thích quá đi. Party!!!
Tre Việt Nam. Yahoo: cay_tre_vn_198 Mục tiêu: " Trên Đường Chiến Thắng"
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Minhngo:
Đúng như Chuonghm nói, cây Shakihachi mà Minh nói tới là cây của Erik cải tiến đó Saonhua. Về việc đi vòng quanh miền Trung thì có lẽ Minh không làm được trong thời điểm hiện tại, chỉ tập trung vào kế hoạch vòng quanh nước Mỹ này trước. Minh nghĩ Vietnam không lớn lắm, có khi chỉ bằng một tiểu bang nhỏ bên mỹ nên sau này có dịp Minh sẽ về làm một chuyến.

Bao giờ đi xuyên Việt thì nhớ rủ thêm em nha bác Minhngo àh!

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
leehonso:

Bao giờ đi xuyên Việt thì nhớ rủ thêm em nha bác Minhngo àh!

Nhất trí! Có thêm bạn thêm vui, có thể giúp đỡ lẫn nhau trên đường đi. Tiếc là chuyến đi này không ai dám đi với Minh hết đành lên đường một mình.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
cái đó cũng còn tùy thuộc điều kiện mỗi người nữa mà. mình còn chưa ra khỏi được cái tp vinh đây này
Tre Việt Nam. Yahoo: cay_tre_vn_198 Mục tiêu: " Trên Đường Chiến Thắng"
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Đây là Official Announcement của Minh cho chuyến đi. Mong huynh đệ ủng hộ!

[youtube:q2nrMjdKcs8]

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Anh em nào có ý tưởng hoặc muốn bổ sung, gợi ý, thỉnh cầu cho Minh những gì có ích trên đường đi cứ cho Minh biết. Minh rất cần những đóng góp như vậy.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Đây là cây Native American mà Leehonson nói tới. Thử lần cuối trước khi đi, chắc sẽ không đem theo.

[youtube:qP1P8tBjssY]

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Hey các anh em!

Minh thật sự mệt mỏi với những lời bình luận thiếu trưởng thành từ chính đồng hương của mình, rất cảm ơn MHM đã xóa dùm. Minh sẽ không post bài nữa cũng như sắp đi Minh sẽ không có nhiều thời gian. Một lần nữa, anh em nào có hứng thú và muốn theo dõi cuộc hành trình, khám phá nước Mỹ qua video sắp tới của Minh, hãy đến Youtube channel http://www.youtube.com/mivappySubscribe để được cập nhật video khi Minh post lên đó. Ai muốn làm bạn với Minh, chỉ cần add Minh trên Facebook. http://www.facebook.com/people/Minh-Ngo/100001631314065 . Topic này xem như kêt thúc ở đây. Cảm ơn anh em đã ủng hộ.

Minh Ngo

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Ok, lên đường bảo trọng, khi về nhớ ghé shop tiêu của Lee em để lấy cây tiêu lưu niệm nha (làm dành riêng cho bác) !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Not Ranked
tiểu cầm thủ
em đi tới đâu rồi minh,anh ở cùng tiểu bang với em đó PHILADELPHIA. CITY em biết nơi nào ngày xưa vị tổng thống đầu tiên tuyên ngôn độc lập,và thành lập nước mỷ của thời buổi chỉ có  13 thuộc địa không vậy,chúc em nhiều mai mắn.good luck
Page 3 of 3 (41 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net