Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

tặng sáo số lượng (5 cây sáo đô) và giải nghệ.

rated by 0 users
This post has 57 Replies | 5 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

@maomeo: Hy vọng là mi chém thôi! Chứ mi giải nghệ thật thì tau buồn lắm!

Sáo của mi tốt, nên cho mem nào thật đam mê và biết thổi chút rồi mà chưa có sáo chuẩn để đỡ lãng phí.

Sáo của mi làm tau có mấy cây rồi không cần,  cám ơn tấm lòng của mi với mọi người với cả mấy hôm mi chỉ dạy tau nữa :D

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Nói thật , anh Mão làm giải nghệ em buồn lắm , hic hic ,

Anh giải nghệ là không làm sáo hay là ko liên quan gì đến sáo nữa vậy , nêu thế thì ai cảm âm hộ em chứ hic ............

Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 4
Tui đăng kí cây được ko? Big Smile. Gửi vào công viên Tao Đàn cho anh em tập chung. Hiện tại cần cây sáo C để tập mà chưa tìm được cây nào chuẩn. Nếu bạn co nhã ý cho mượng thì ok, khi mình mua cây C khác sẽ tặng lại em nào đó vào sau Big Smile

Photobucket

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Em đăng kí 1 cây đc ko .Em trọ gần bách khoa.

SDT :01644357605 ,yahoo;duongchinh_chuyensphn@yahoo.com

Em muốn có 1 cây sáo đô.Em Là sinh viên ko có nhiều tiền ,muốn có 1 cây sáo đo mà chưa đc.Dc anh Mão tặng thì còn gì bằng.Hiện tại em có 1 cây đểu lắm ,âm ko ra j ,Em mới tập đc có 2 tháng thôi

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Hic.sao mà lắm người xin thế ko bíêt.e cũng định xin con mèo mà coi bộ khó rồi.nhất định phải kiếm được con mèo về làm thịt thử ngon hay dở kì diệu thế nào mà nó mắc thế.a mão giải ngệ rồi e chúc a học tốt nhé.hẹn ngày tái ngộ với anh e trong ngôi nhà chung damsan nhe.hehe
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Sợ quá cơ câu thơ của tui không thừa tí nào thật sao vậy ta.

Buồn vui đau khổ còn đâu nữa

Chỉ tìm trong tâm sự đắc đạo          (avata của bác saomuc làm VD)

câu thơ ngắn ngư lòng chua xót có gi thông cảm nhé bao giờ rảnh lên viết tiếp.

H3D
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Em không xin anh maomeo tặng, anh hảo tâm cho em xin bộ đồ nghề về tự làm, có gì nối nghiệp luôn.
Sống ở trên đời ta nên nhớ Phải lo việc lớn, việc quốc gia Nhẫn nại, khiên trì vượt thử thách Tâm Xà khẩu Phật quyết tránh xa
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Ko biết anh Mão bây giờ ở đâu.Em rất muốn đc anh cho 1 cây .Anh đến đc Bách Khoa thì tốt quá
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

aotuong:
Tui đăng kí cây được ko? Big Smile. Gửi vào công viên Tao Đàn cho anh em tập chung. Hiện tại cần cây sáo C để tập mà chưa tìm được cây nào chuẩn. Nếu bạn co nhã ý cho mượng thì ok, khi mình mua cây C khác sẽ tặng lại em nào đó vào sau Big Smile

hay, em vote cho bác này, ý tưởng của bác ảo tưởng hết sức là lý tưởng :))

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Anh cho e xin một cây làm kỉ niệm nhá... nhìn sáo anh e mê quá...                                      .
Let's smile
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Các Bác cứ làm thế này anh mão không thể dứt cái duyên với cây sáo mất.Mà anh mão nói thật anh giải nghệ làm gì chứ lúc nào buồn vui mang sáo ra thổi còn không thì cất đó . Thỉnh thoảng lên damsan onl nói chuyện cùng mọi người

Một cốc trà thơm đón bạn hiền

Cùng về họp mặt để hàn huyên,

Thu Đông vẫn ấm tình Bằng Hữu

Xuân Hạ thêm tươi chẳng muộn phiền

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
chú kiệm dạo nàu nói năng tiến bộ lắm... phải như thế chứ...

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

đây là cây sáo em được bác mão mèo tặng//. em mừng quá,, mang khoe với các bác :X

thuybom
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
thuybom:

đây là cây sáo em được bác mão mèo tặng//. em mừng quá,, mang khoe với các bác :X

sáo đẹp, chúc mừng bạn, hi vọng maomeo đừng giải nghệ nhé !!!
Hôm nay ta say ôm đời ngủ muộn Để sớm mai đây lại tiếc xuân thì
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Hợp lâu thì sẽ tan, tan lâu thì sẽ hợp, cuộc đời vốn vậy, cứ bình thản mà đón nhận thôi!
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Page 2 of 4 (58 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net