Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Quầy Tiêu Sáo Bamboo-flute

rated by 0 users
This post has 357 Replies | 13 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Bamboo-flute:
Bạn có thể gửi tin nhắn cho mình qua hộp thư riêng rồi mình sẽ đọc . Thời gian mình online cũng không nhiều nên khó có thể gặp trực tiếp bạn để nói chuyện . Bạn có gì cứ nhắn qua thư riêng trong Ds cho mình nhé .

Là như  nào vậy anh? Anh cho em số đt hay cái gì có thể liên lạc đc với anh đi! @@

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
vậy email của mình : phanyoshi@yahoo.com

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Anh có còn làm không vậy anh, chờ mãi ko thấy a BB trả lời, hì
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Mình không còn trúc tím làm tiêu , bạn thông cảm nhé . Nếu 1 cây như vậy với trúc vàng thì 800k + 80k tiền khắc + 50k tiền gửi = 930k

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

xin lổi nha kiếm hoài ko thấy chổ viết đành vô đại cho này

cho hoàng đặt một cây tong do cho người mới tập địa chỉ gửi là

cửa hàng xăng dầu số 3 quốc lộ 1A phường 10 thành phố Mỹ Tho tiền giang gần ngã ba Trung lương

dt của hoang01648753544 chừng nào có gọi cho hoàng và hình thức thanh toán

cám ơn nhiều trúc tím nha

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Mong bạn thông cảm vì sáo tone C hết hàng rồi bạn nhé .

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Đang cần một cây C, khi nào có vậy?

BB giới thiệu qua chuthoong mà có thấy hồi đáp gì đâu, hình như nay chuthoong không còn bán nữa hay sao ấy 

Tiền là cái chi chi???
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bamboo-flute:

Ồ , vậy chắc chuthoong bận quá không ra mặt đấy . Thôi được rồi , bây giờ mình có 2 ống : 1 ống trúc Đà Lạt hơi cong , dài 42cm , và 1 ống trúc Củ Chi dài 39cm . sáo Đà Lạt 350k , sáo Củ Chi thì 250k ( chưa tính phí vận chuyển 50k ) . Bạn ok thì chọn rồi mình làm luôn . Nhưng cũng mất chút thời gian vì mình hơi bận bạn nhé .

Cỡ 10 ngày sẽ có .

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Bamboo-flute:
Bamboo-flute:

Ồ , vậy chắc chuthoong bận quá không ra mặt đấy . Thôi được rồi , bây giờ mình có 2 ống : 1 ống trúc Đà Lạt hơi cong , dài 42cm , và 1 ống trúc Củ Chi dài 39cm . sáo Đà Lạt 350k , sáo Củ Chi thì 250k ( chưa tính phí vận chuyển 50k ) . Bạn ok thì chọn rồi mình làm luôn . Nhưng cũng mất chút thời gian vì mình hơi bận bạn nhé .

Cỡ 10 ngày sẽ có .

ĐK: Sáo Đô 6 lỗ thổi được sol3, có thể quấn dây vào hai đấu hay không cũng được (bạn làm sáo quen rồi thấy thế nào đẹp thì làm) nhưng làm cho mình cái dây treo tường, chỗ bít là mắt trúc (không dùng xốp hoặc nút bấc),đặc biệt không sơn. Làm hàng nhẹ dành cho người mới tập 

Thích sáo ĐL nhưng hơi cong à? có thể giảm bớt không? 

Nếu có thể nhờ post hộ hình hai ống trúc cho mình chọn được không? 

Tiền là cái chi chi???
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Chờ bạn lâu quá nên 2 ống đó mình hứa làm cho người ta rồi . Mong nhận được sự thông cảm của bạn .

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Mới có mấy ngày mà, đành tìm nơi khác vậy, mua sáo sao mà khổ thế này không biết nữa

Tiền là cái chi chi???
Not Ranked
tiểu cầm thủ
anh cho em hỏi tiêu và sáo khác nhau ở chỗ nào vậy ạ? và mấy tấm hình đó là sao thỗi ngang hay dọc ạ?
Vẳng xa một khúc Tiêu Cầm Nhẹ êm như gió, thì thầm cùng ta Lúc vui trong trẻo mượt mà Khi buồn trầm ấm, thiết tha lòng người
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Nếu bạn đã đọc rất nhiều bài cũ trong diễn đàn thì cứ tiếp tục đọc thêm thì sẽ hiểu nó khác nhau thế nào nhé .

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Bán cho em cây tiêu trúc 500k-1tr, em mới tập chơi, chọn cho em cái nào dễ bắt hơi và hệ 5-1 nh:D 

Địa chỉ : Lê Trọng Tấn, Hà Nội; 0973369054; dinhan92@hotmail.com 

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Hây da!

Mấy cây tiêu của bác BB đẹp ghê! đẹp ghê!!

Page 22 of 24 (358 items) « First ... < Previous 20 21 22 23 24 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net