Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Chào anh em Đam San

rated by 0 users
This post has 18 Replies | 2 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
ngoccuaanhoi:

phantom:
Hè Hè , mình chơi sáo tay trái nè . Nhưng đi đạt anh Đông cây tiêu thì anh ấy làm lệch về bên phải nên học chơi tiêu bằng tây phải . Cho nên bay giờ chơi được cả bằng hai tay. Hai tay đều dở như nhau ^^

khi đặt thì không nói thổi tay trái, bảo đừng có lấy chờ lúc khác làm cây khác thì cứ cố mà lấy, ráng mà chịu hehe. ôi nhìn nó khổ sở với cây tiêu mà mình vui quá cơ hehe. 

Ui trời... vì rất thích sáo nứa nên đang định đặt rùi tìm người đi công tác ngoài HN, nhờ mang vô dùm...

suy nghĩ, suy nghĩ ~ ~

@tieuanh95,  vuthinhbn91: Cái dzụ đó, người ta gọi là "ba phải", không phải là siêu nhân hay quái nhân gì đâu

@nhugiang: sáng chủ nhật hàng tuần, khoảng 11h đó bạn.

Cuộc sống vốn đầy bí ẩn! Chúng ta không chịu trách nhiệm trước khi sinh ra nhưng đầy trọng trách trong cuộc đời hiện hữu. Dũng cảm sửa chữa khuyết điểm của tạo hoá và xã hội là cách thức lợi ích nhất để giúp bản thân cảm nhận vẻ đẹp cuộc sống!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

em bán đấu giá bộ sáo đã theo em bấy lâu...... dạo nay tu chí.... quyết không lơi là...... giá khởi điểm hữu nghị anh em đam san. 100k  1 mèo. 1 trung quốc...1 son cao .. 1 son trầm.. 1 tiêu.. 2 đô trái 10 lỗ

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
hehehe, đây đúng là cơ hội tuyệt vời cho những người thuận sáo tay trái , mua dô đi pà kon, mà đấu giá thì phải có luật của nó, biết bao h mới dừng đây ??? sau 3 ngày ko có người post giá mới à? hehe, giá khởi điểm 100k vậy tui mua 101k hehe, anh em đừng ai post giá khác nhé ,tui mua xong tui cho anh em hết hehe
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Anh Mão không thổi sáo nữa hả ta. Thế mà định đặt a Mão cây sáo Do chứ. Hồi trước có hỏi thì a bảo chưa làm sáo lại thế mà giờ lại bán luôn bộ sưu tập. Đấu giá thì chắc chơi không lại rồi. Chắc hết cơ hội mua sáo của a Mão rồi.hic hic
Ta dại ta tìm nơi vắng vẻ Người khôn người đến chốn lao xao...
Page 2 of 2 (19 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net