Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đam San đến Nha Trang

rated by 0 users
This post has 105 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
saotruc Posted: 07-10-2007 3:32
Thưa các bác ở Nha Trang. Sáng sớm ngày 14/07/2007 thứ 7, SaoTruc sẽ có mặt tại thành phố Nha Trang, mang trên người là cây "Đại Ma Tiêu" của Leehonso. Các bác ngoài đó giúp SaoTruc tìm chổ ăn sáng và chổ offline, chúng ta sẽ offline thổi sáo tưng ừng cho tới chiều tối. Đến chiều tối giúp SaoTruc về khách sạn (công ty  chờ ở đó). Sáng hôm sau (15/7), chúng ta lại tiếp tục offline cho đến trưa và kết thúc. SaoTruc sẽ để lại cây "Đại Ma Tiêu" cho các bác tìm hiểu nó. Các bác có tiêu sáo gì cần nâng cấp, tôi luyện thì đưa cho SaoTruc mang về để Leehonso khai đao.
Sau khi luyện xong số tiêu sáo của các bác, Ngày 23/7/2007 Leehonso sẽ mang ra lại cho các bác và offline tập 2. Lúc này, các bác sẽ được tiếp xúc trực tiếp với người đã làm ra "Đại Ma Tiêu", một trong những đại cao thủ của damsan.net trong vấn đề chế tạo và nâng cấp Tiêu - Sáo.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

thay mặt Đam San Nha Trang, em xin nhiệt liệt chào đón các bác, được sự ủy thác của bác foolagain em sẽ kiếm chỗ để offline cho phù hợp, và tất nhiên là đảm bảo cho bác bữa sáng no nê, các bác sẽ gặp gỡ Mun, một thành viên nữ hiếm hoi của Đam San Nha Trang, hết sức dễ thương, mới gia nhập ngôi nhà sáo trúc của chúng ta, bác foolagain hiền lành và em- chuthoong.

mặc dù bọn em ít ỏi về nhân số, nhưng tình cảm của bọn em thì dồi dào, sau khi đón nhận "Đại ma tiêu" du Trung và yên vị, thì em xin đưa tiễn tiểu quỷ tiêu của em du Nam tới chỗ bác Lee để bác ấy khai đao.

và nhân tiện gửi tới bác Lee sự chờ đợi khắc khoải của bọn em, hẹn gặp bác ở offline tập 2 Big Smile

rockfan22003@yahoo.com
Top 100 Contributor
Male
cầm sư cấp 1
đề nghị saotruc nhớ ghi hình các mem ở Nha Trang lại nhe, nhất là bạn mun hi hi Devil
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Theo lệnh của bác TrauDat em đã chụp hình được hình của Mun.

Có 1 nữ thôi, là Mun rồi. Ké Mun là sư phụ của Mun tức chothoong kế làm saotruc và Foolagian 

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Foolagain và chuthoong đang so sánh và test đại ma tiêu và tiêu của anh Nhân

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Foolagain thử sáo Trung Quốc

[YouTube:2iYvyBVIUqo] 

[YouTube:DzJuvHdiLsY]

[YouTube:58eK6mVc1L0] 

[YouTube:fov3roBp25I]

[YouTube:DDlzw6feohs] 

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
saotruc sướng nhe, vừa được gặp các chiến hữu NhaTrang thổi sáo lại có bạn mun dễ thương tiếp đón nữa, chán ghê năm nay công ty mình không đi Nha Trang rồi Super Angry
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Saotruc dùng soft gì để convert các file hình và video vậy, bữa giờ tui thử nhiều soft ròi, đa số là crack mà ko được hình, video ưng ý để post

Saotruc thiếu chú thích mấy tấm ảnh ở trên rồi

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Video thì em không convert gì cả. chỉ post lên thôi. Còn hình thì bác có thể dùng ACDSee để convert 1 lần. còn nếu không thì bác làm bằng tay từng hình. View lên xong zoom nhỏ lại rồi nhấn prt scr rồi coppy - pase. Ngoài việc up hình lên, bác nên post hình lên một chổ nào đó khác để mọi người có thể down vè xem với độ phân giải lớn. Pác bỏ lên rồi gởi link nhé

Tui cũng  bỏ lên blog của tui với độ phân giải lớn

http://tanduy.multiply.com/photos/album/25 

Page 1 of 8 (106 items) 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net