Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

CLB sáo đại học Hà Nội

rated by 0 users
This post has 22 Replies | 3 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

EmbarrassedÔh ko phải anh rồi chú ơi! Có một chú em thổi khá hay,cậu ấy học 3 năm rồi mà tự học thôi à. Trong KTX cũng có 1 nhóm 3,4 người biết thổi, còn A đang tò tò te te thổi nốt đơn thôi à. hix       10  năm    sau chắc là thổi được 1.2 bài.:D

Thái Tú
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Ngày xưa khi mình cuốn chăn nằm ngủ trong KTX Mễ Trì, cứ đêm đêm lại có 1 bác lọ mọ ra bậu lan can lắc lư thổi sáo, thế mà suốt 1 học kỳ ko có ai kêu ca phàn nàn chi hết, công nhận thâm thủ, bây giờ mình biết thổi dăm ba nốt rồi, thì rất tiếc là lại ko biết bác ấy đã lạc nơi đâu Geeked
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 150 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

hic, thế mà bác không tập trung mấy anh em trong kt mễ trì lại ấy,em thỳ ở gần thui, có quen ai trong kt đâu,hic

mà tiện thể em thông báo : ngày 7/4 này tại hội trườg đại học hà nội sẽ tổ chức hiến máu nhân đạo kèm theo nhìu hoạt động thú vị khác nữa(làm thiệp, quyên góp sách, truyện, đồ dùng...., free hugs....), cả ca nhạc tự do, bác nào hứng thú thỳ đến làm mấy pài sáo cho vui, bít đâu kím dc bạn gái xinh xắn nào đó thik nghe sáo thỳ sao (trường em nhìu gơn xinh nắm đấy, ké ké)

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Có free hug à =P~, mà hôm đó ngày thường mà, tổ chức gì kỳ quái vậy ta?

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Chapi:

Có free hug à =P~, mà hôm đó ngày thường mà, tổ chức gì kỳ quái vậy ta?

hehe

bắt quả tang Chapi có nhóm máu D nhé

vừa nghe free hugs là reply ngay,

ủng hộ chapi đi hiến máu (rút liền lúc 2 bịch nhé)

Kha kha

Top 150 Contributor
Male
cầm sư cấp 1
hyhy,7/4 là ngày toàn dân hiến máu nhân đạo, sẽ tổ chức HM từ 7h sáng tới 5h chìu,với nhìu hoạt động khác thú vị nữa cơ,hyhy,các bác đến luc nào cũng dc
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

2h30 Chiều Chủ Nhật này Damsan gặp gỡ nhau chút ở công viên Thống Nhất, các bác sắp xếp đi nhé

http://damsan.net/forums/3/26023/ShowThread.aspx#26023

Chapi:

Mình vừa nhận được thông báo của Changkifung, post luôn cho các thành viên ở HN biết.

2h30 chiều Chủ Nhật này (ngày 14.04.2009) sẽ có 1 buổi gặp mặt giữa các thành viên DamSan ở công viên Thống Nhất. Hiện đã có khoảng 10 người tham gia, mong các thành viên chưa biết sẽ tới gặp gỡ, đặc biệt là các thành viên ở đại học Hà Nội dưới Thanh Xuân và một số thành viên tuy mới vào nhưng hỏi về offline liên tục.

Địa điểm chính xác: như hình vẽ: đi dọc theo đường Lê Duẩn hướng từ Đại Cồ Việt lên, thấy cổng to đầu tiên của CV Thống Nhất (ký hiệu số 1) các bác rẽ vào rồi thi thẳng (theo mũi tên màu đỏ) qua hồ sang đảo phía bên kia.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
vừa mới biết tin.ko ra kịp.mà hôm nay trời mưa mất rồi.
Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Page 2 of 2 (23 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net