Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Xin mọi ngừơi giúp đở.

rated by 0 users
This post has 1 Reply | 1 Follower

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
xin mọi người post các bài nhạc có nốt nhạc ,các bài tộc tấu chuyển soạn cho sáo để góp phần đóng góp cho damsan.vì em thấy rằng trên damsan các bài nhạc có nốt thì có cũng nhiều nhưng phần lớn chưa đáp ứng được nhu cầu vì phần lớn là tân nhạc và nhạc dân ca và cũng có một số bài chưa chuyển soạn co sáo trúc được xin mọi ngừoi giúp đở và đóng góp một chút công sức nhỏ của mình.và năm mới sắp đến em chúc mọi ngừơi hạnh phúc và thành công trong công việc và việc tập lyuện sáo trúc ngày càng tiếng bộ......Big Smile
http://4teen9x.forumvi.net - vào ^^~
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

phat:
xin mọi người post các bài nhạc có nốt nhạc ,các bài tộc tấu chuyển soạn cho sáo để góp phần đóng góp cho damsan.vì em thấy rằng trên damsan các bài nhạc có nốt thì có cũng nhiều nhưng phần lớn chưa đáp ứng được nhu cầu vì phần lớn là tân nhạc và nhạc dân ca và cũng có một số bài chưa chuyển soạn co sáo trúc được xin mọi ngừoi giúp đở và đóng góp một chút công sức nhỏ của mình.và năm mới sắp đến em chúc mọi ngừơi hạnh phúc và thành công trong công việc và việc tập lyuện sáo trúc ngày càng tiếng bộ......Big Smile

Đề nghị bạn post chủ đề đúng nơi phù hợp và nên tìm hiểu kỹ trứoc khi mở topic mới. Bài bản có rất nhièu trong thư viện nên bạn vào đó để lấy, hoặc có post yêu cầu thêm thì post vào topic yêu cầu tư liệu. TRánh việc mở topic tràn lan như thế này với nội dung chung chung không cụ thể như vậy nữa. BQT  move topic vào nơi khác và mong bạn rút kinh nghiệm lần sau.

Page 1 of 1 (2 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net