Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Các địa điểm thưởng thức sáo trúc

rated by 0 users
This post has 35 Replies | 3 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Thế không biết tiếng sáo nó có "xuyên tường" được không nhỉ? Dạo này em lại hứng thổi sáo ban đêm, toàn cứ nhè 1-2 giờ đêm chui vào phòng tắm đóng cửa thổi sáo Confused. Không biết cô bé bên cạnh phòng không nghe thấy gì hay là đang rủa thầm mình nữa?
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Ko chỉ là rủa thầm đâu mà còn sắp chửi cha mắng mẹ đó, tui bị vụ này một lần rồi, tởn ….tới già. Mà sao ban khuya tiếng sáo nghe nó…phê ghê vậy đó !

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

wow thấy mọi người nhiệt tâm với sở thích của mình thì quả là phục sát đất.

Muốn được học sáo cùng mọi người nhưng chưa biết gì kể cả việc cầm sáo thế nào  Stick out tongue không biết có thể học cùng anh em được không?

các anh em giờ còn tập ở đâu không ạ? Confused

Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
leehonso:

Ko chỉ là rủa thầm đâu mà còn sắp chửi cha mắng mẹ đó, tui bị vụ này một lần rồi, tởn ….tới già. Mà sao ban khuya tiếng sáo nghe nó…phê ghê vậy đó !

haha em cũng bị một lần như bác lee, nhưng không phải là thổi lúc nửa đêm, lúc đó mới có 11h thôi. có điều hôm đó là mùa đông nên mọi người đi ngủ sớm, em lôi sáo ra thổi được một lúc thì ... năm tên ở nhà dưới cộng với cô chủ nhà trọ ra đồng thanh tổng xỉ vả!Sad hic... nhưng vẫn chưa tởn, thỉnh thoảng vẫn lôi ra thổi lúc 11h.  nhưng giờ em khôn rồi! trước khi thổi lúc nào cũng phải ngó nhà trên nhà dưới xem mọi người đã ngủ chưa!Smile

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
11h đêm thì xách tiêu ra ù ù cạc cạc còn được chứ mà véo von tiếng sáo thì coi chừng anh em damsan cũng ko tha cho các bác...he he he, ai chịu nổi, tui có máu mặt ở xóm mà còn ko dám hó hé giờ đó...vì sợ sáng ra mặt đầy máu...hô hô hô
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Em mrhuan xin có lơì chào gửi tới tất cả các bác trong diễn đàn

Em xin tự giới thiệu :em là huấn la người rất mê tiêng sáo. Chủ nhật tuần trước em đến nhà bác mhm nghe bác ấy thổi tiêu đỉnh quá . Em quyết định làm thành viên nhí (năng lực) của diễn đàn .Rât mong được sự chỉ bảo của các bậc tiền bối . Ra mắt diễn đàn em chẳng có gì lam quà chỉ có 12 bản nhạc thổi sáo trung hoa tương đối đinh mà có vẻ hiêm hiếm. Pác nào có nhu cầu muốn nghe thi Mail cho em, em send cho địa chỉ của em la   mrngohuan@gmail.com  rât mong được học hỏi từ các tiền bối

Page 3 of 3 (36 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net