Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Thư xin ...cấp đất cho anh em miền Trung !!!

rated by 0 users
This post has 33 Replies | 1 Follower

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
em đã từng nghĩ xin mở 1 topic miền Trung rồi tụ anh em quản lsy , em ở Tam Kì cách Đà Nẵng 60 km .nhưng thấy ko có khả năng và ít thành viên quá , miền Trung mình còn nghèo nên các hoạt động còn ít nên đành bó tay , nếu ạc min cho phép anh mở thì em cũng vô post bài góp vui , anh em mình "đơn thân cô thế" quá . he he
Làm sao tìm được bóng gương xưa ? là sao làm sao tìm được mùi hương tà áo em thơm ? Trong xiêm y nào có gì hề ? mà ta hoài tiếc nhớ mông lung .....
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
em nghe danh bác lãng tử lâu lắm roài nhưung chưa có dịp gặp////........... hè vừa rồi em vào huế chơi.. quen bạn hiền bình định học y huế... nhưng bạn ấy không cho em số của bác... thật đáng tiếc......hẹn dịp khác vậy...              0989 666 944 maomeo

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Trời. Cuối cùng cũng thấy có người cùng quê với mình. Mình cũng ở TK cùng quê với CucTimAnNgot. Khi nào gặp cho e học hỏi 1 số kinh nghiệm với. Em mới tập thổi sáo thôi.Big Smile. Có ai ở TK nữa ko ta.
Ta dại ta tìm nơi vắng vẻ Người khôn người đến chốn lao xao...
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

tieuanh95:
ngày 25 mình nghỉ hè! Đà Nẵng mình hôm nào off phát cho hoành tráng nhá! ai có bàn bè gì biết chơi nhạc cụ hoặc mới tập cũng đi luôn nha!
Cũng không cần làm gì to tát lém. Có được 4 đén 5 cũng là hạnh phúc rùi. Ở  vùng đại học bách khoa bọn tui cũng  có khá nhìu ngừời chơi đó, nhưng vì chưa tập hợp được thui.

TIếc quá. 25 này mình về quê rùi. Ở đó cũng ít lên mạng lắm . Nếu được thì tháng 8 hoặc tháng 9 anh em mình tổ chức. Thầy Hồ Bằng nói. Nếu tổ chức được đông đông một chút thì thầy sẽ thu xếp thời gian giao lưu với anh em ta !

Một trà một rượu một đàn bà, Ba cái lăng nhăng nó quấy ta. Chừa được cái gì hay cái nấy, Có chăng chừa rượu với chừa trà!
Page 3 of 3 (34 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net