Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Trình diễn sáo trong một chương trình ca nhạc thời trang của VN

rated by 0 users
This post has 6 Replies | 1 Follower

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
traudat Posted: 01-23-2007 20:29

các bác có biết người biểu diễn là ai ko vậy ?

[YouTube:L0XjIZeZydo] 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Tui ne`
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Hix , pác này thổi khủng quá , không biết bao giờ Lee tui mới chạm đến trình độ này đây ( chắc 20 năm nữa quá , ôi vậy là vẫn còn quá ít , chắc hơn nữaDevil)
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
đúng là ngọa hổ tàng long, mong bác tham gia diễn đàn cùng anh em nhìêu hơn nữa nhất là trong các họat động offline
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

cac' pac' cu' noi wa'! cac' bac' chi? viec hoc theo co ban? va` chiu kho' luyen tap la ok!

Em o? Ha Noi khong offline duoc! hay wa! van~ con` co' cac' pac' thich am nhac truyen thong Vn!

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Tui biet nguoi nay, do la Hoang Anh. cu nhan am nhac chuen nghanh sao truc nhac vien Ha Noi. La  mot cao thu vao bac nhat thuoc the he 8x.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Do la Hoang Anh, cu nhan am nhac chuyen nganh sao truc, nhac vien Ha Noi- mot trong nhung cao thu bac nhat thuoc the he 8x.
Page 1 of 1 (7 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net