Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

về nhạc và các bản nhạc sáo

rated by 0 users
This post has 1 Reply | 0 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
baba33 Posted: 04-20-2008 7:57

với những người mới học như em . việc tìm các bản nhạc, video , sách, tài liệu, nhạc phổ rất khó và tốn thời gian

mong sao các bác đi trứớc có thể lập 1 thư viện be bé nhỉ. có : video, các bản nhạc, mp3-cd,tài liệu , các sách phổ cập về sáo, các bài viết hay trong forum và từ mọi người đóng góp, các bài viết về âm nhạc, về nhạc cổ truyền....

không chỉ cho những ngừoi tập sáo, mà cả những người thích , đam mê sáo cũng có thể tiếp cận 1 cách dễ dàn

về data thì chắc không khó. cần mọi người đóng góp công sức nhỉ.

về tiền bạc thì em không biết nhưng nếu cần em xin sẵn sàng đóng góp trước Big Smile

mong diễn đàn ngày càng lớn mạnh và được nhiều người biết đến hơn 

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
baba33:

với những người mới học như em . việc tìm các bản nhạc, video , sách, tài liệu, nhạc phổ rất khó và tốn thời gian

mong sao các bác đi trứớc có thể lập 1 thư viện be bé nhỉ. có : video, các bản nhạc, mp3-cd,tài liệu , các sách phổ cập về sáo, các bài viết hay trong forum và từ mọi người đóng góp, các bài viết về âm nhạc, về nhạc cổ truyền....

không chỉ cho những ngừoi tập sáo, mà cả những người thích , đam mê sáo cũng có thể tiếp cận 1 cách dễ dàn

về data thì chắc không khó. cần mọi người đóng góp công sức nhỉ.

về tiền bạc thì em không biết nhưng nếu cần em xin sẵn sàng đóng góp trước Big Smile

mong diễn đàn ngày càng lớn mạnh và được nhiều người biết đến hơn 

bản thân damsan.net đã là thư viện như bác yêu cầu rồi, lục lại từng phần từng bài viết cũng đã quá nhiều bản nhạc, nhiều kỹ thuật cơ bản hay về sáo trúc rồi. còn như bác muốn sắn luốn một data để bác dow đỡ mất thời gian tìm thì có lẽ bác quá lười, mà đã quá lười rồi thì bác có nhiều sách, nhiều bài viết về sáo thì bác cũng chưa chắc đã tập đến chúng.

Page 1 of 1 (2 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net