Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Các vị tiền bối giúp tìm bài " My heart will go on ".

rated by 0 users
This post has 7 Replies | 0 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Bach_Ho Posted: 03-19-2008 3:17

Em la` 1 ng` rat me tieng sao , da tap thoi dc 1 thoi gian . Tinh co doc dc forum damsan.net , thay rat thu vi . Em di tim` bai My heart will go on rat lau ma` bay gio moi tim thay . Bac' nao` giup em thoi bai nay dc ko , vi` ki thuat luyen cua no kho qua' . Mong dc cac vi tien boi chi giao'

Đường chông gai tả tơi hài vạn dặm Bụi phong trần nhuộm bạc áo hào hoa
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

bạn gõ "my heart will go on" vào ô search ở góc trên bên phải của forum rồi bấm Enter hay click chữ Search / Tìm

Chúc bạn thành công !!! 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Bác này đã tìm được nhạc phổ trong damsan rồi bác trâu à !

Bác ta chỉ xin nhờ có bác cao thủ nào ra tay thổi mẫu cho bác ta tập thôi.

Bớ mấy bác: aviaiva, vodanh, thanhnhat, hojun ... đâu rồi ?

Dụng lực đả lực
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

bài này bên youtobe có người thổi sáo rồi đó! cái anh người nước nào không biết, trông đen đen, hơi béo, thổi bằng sáo trúc khá hay!! bạn lên đó tìm down về mà nghe!!

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Bài đó có thăng dáng nên theo thôi phải thổi sáo 10 lỗ mới thổi hết được bài . :( khó đấy ( với tôi :-p )
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

http://youtube.com/watch?v=UIp2QS3GE1I

Moi bac vao nghe.

Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Cảm ơn các vị đã chỉ giáo , thấy danh bác saohanoi , vodanh , ninja ... đã lâu . Mình đã tìm dc bản nhạc trong damsan , và cả bài biểu diễn nữa . Nhưng thổi luyến láy thế nào giai điệu ko giống như trong bài biểu diễn , vị nào đã từng thành công bài này xin giúp tại hạ 1 tay . Xin cho hỏi thêm CLB sáo trúc ở Hà Nội ở địa điểm nào , vì thấy mọi người vui quá nên cũng tham gia chút Big Smile
Đường chông gai tả tơi hài vạn dặm Bụi phong trần nhuộm bạc áo hào hoa
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
bac cu toi cung van hoa thieu nhi ha dong o gan cau ha dong do.o day tu tap moi nguoi ham me va yeu thich sao truc.sang chu nhat nay bac den clb vao luc 8h moi nguoi co mkat o do.chuc bac som thanh cong
Page 1 of 1 (8 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net