Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Câu chuyện lụm sáo!!!!!!

rated by 0 users
This post has 32 Replies | 4 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

hihi! Mọi người biết ko?hồi mấy tháng trước em còn thổi cây sáo của anh em ( nói thật nha : em chưa bít thổi.mà thổi cây sáo đó em thấy khó quá)

Vậy mà tự nhiên mấy hôm trước anh của em lụm được một cây sáo ở trường Đại học Nha Trang( ở Nha Trang đó)

Trên cây sáo đó có ghi chữ:thân tặng người nhặt được    damsan.net   , ở dưới còn có ghi số điện thoại nữa(nhưng dài quá em quên rùi .11số đó nha). Anh em nhắn tin cho số điện thoại đó thì thấy người đó nhắn lại là :cây sáo đó tui tự làm đó . nếu tập luyện tốt thì tui sẽ cho cây khác xịn hơn .

Anh em có sáo rùi nên cho em. nhờ cây sáo đó mà em thổi được sáo đó nha( cũng tạm thui .do mới biết thổi nên em mừng lắm)

tuy em không biết người đó là ai(có hỏi nick trên damsan rùi nhưng không nói)nhưng em xin chân thành cảm ơn

Anh em damsan ai làm cây sáo đó thì cho em biết với nha! em cảm ơn nhiều lắm!!Big Smile

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
shinzero:

hihi! Mọi người biết ko?hồi mấy tháng trước em còn thổi cây sáo của anh em ( nói thật nha : em chưa bít thổi.mà thổi cây sáo đó em thấy khó quá)

Vậy mà tự nhiên mấy hôm trước anh của em lụm được một cây sáo ở trường Đại học Nha Trang( ở Nha Trang đó)

Trên cây sáo đó có ghi chữ:thân tặng người nhặt được    damsan.net   , ở dưới còn có ghi số điện thoại nữa(nhưng dài quá em quên rùi .11số đó nha). Anh em nhắn tin cho số điện thoại đó thì thấy người đó nhắn lại là :cây sáo đó tui tự làm đó . nếu tập luyện tốt thì tui sẽ cho cây khác xịn hơn .

Anh em có sáo rùi nên cho em. nhờ cây sáo đó mà em thổi được sáo đó nha( cũng tạm thui .do mới biết thổi nên em mừng lắm)

tuy em không biết người đó là ai(có hỏi nick trên damsan rùi nhưng không nói)nhưng em xin chân thành cảm ơn

Anh em damsan ai làm cây sáo đó thì cho em biết với nha! em cảm ơn nhiều lắm!!Big Smile

Trời ơi cao thủ Nha Trang quả là tuyệt vời, dùng cả tuyệt chiêu này nữa àh, cho sáo đi tìm chủ nữa cơ ! Quả là cao cơ thiệt !

HTB tui hết lời khen ngợi ng đã làm ra và để...quên cây sáo đó ! hix, hắn chắc tiếc đứt ruột chứ chẳng chơi, mong bác shizero tập tành chăm chỉ để đa tạ chủ nhân cây sáo ấy ! 

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Đó quả là một tác phẩm hoàn hảo của một con người đầy nghệ thuậtYes

Tình yêu của con người đối với cây sáo thật muôn màu muôn vẻ các bác nhỉ? 

Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tui đọc đến chữ damsan.net mà thấy hết hồn. Cảm giác damsan.net như là một ông bụt. Cảm ơn cao thủ damsan.net nào đó đã ra tay, làm tui cảm thấy vinh dự biết bao khi mình là một thành viên damsan. Mong rằng damsan sẽ đem lại những hạnh phúc đơn giản và bình dị như thế đến cho nhiều nguời hơn.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Chắc các bác khi đọc tới đây thì ít nhiều cũng muốn trở thành người " tặng sáo bịt mặt " phải không ? Vậy hãy cùng nhau cố gắng để làm điều đó các bác nhé !!!

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
dạ, yes
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Mà cũng thật là cơ duyên xảo hợp, rơi vào tay người có ý học sáo.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Chắc người tặng cũng phí hoài cả bó sáo tâm huyết.[:'(]
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Damsan mà làm sáo thì đếm trên đầu ngón tay, còn damsan tại Nha Trang mà làm sáo thì theo tui biết chỉ có 2 người.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Vụ này bác rùa nhất quyết pải làm rõ trắng đen. Ae damsan trông cậy cả vào bác đấy.
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Người tặng sáo đã cố tình bịt mặt . Vậy chúng ta sao lại lấy khen che mặt của người đó xuống chi ? Để như vầy mới tạo nhiều cảm giác cho mọi người chứ !!!

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hix cho hỏi bận lụm cây sáo ở Nha Trang ở chổ nào để mình tới lụm dzới nếu như bạn nói thì tui có thể suy ra 2 điều . Điều 1 bạn nói là anh ban thổi sáo bạn cũng thấy thinh thích tiếng sáo và mún dc. thổi sáo giống như anh mình, mà cây sáo của anh bạn thì khó thổi wá nên anh bạn nghĩ ra 1 cách tặng cho bạn 1 cây sáo và bịa ra chuyện đó ( anh bạn là một thành viên trên diễn đàn này bịa ra câu chuyện đó để bạn bít dc. trang web damsan này mà lên đây học hỏi để anh bạn đỡ khổ ^>^!) còn điều 2 là một  cao thủ nào đó đã nghĩ ra 1 cái trò xưa như trái đất là bắt chước phim tàu ^>^! pỏ giấy vào cái chai thả trên biển mong kết bạn với ng` nhặt dc. cái chai ^>^! cái này anh ta để trên cát và anh bạn vô tình nhặt dc. đem về cho bạn ^>^! thui dù gì cũng có ng` bít đến ước mơ của bạn gáng mà tập luyện nếu có dịp tui du lịch ra Nha Trang nhờ bác chĩ em vài phat ^>^!
Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hix ở Cung văn hoá Q3 có cao thủ nào làm ra cây sáo test âm chuẩn nhất mở cuộc thi ai tìm dc. thì tặng cho ng` đó ko em thanh gia ^>^!
Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Page 1 of 3 (33 items) 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net