Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Thông báo!

rated by 0 users
This post has 45 Replies | 4 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
thoòng tui thổi sáo Trung Quốc, còn tinchu đang cặm cụi làm sáo, đây là thành viên nữ đầu tiên của Đam san ham mê và đẫ làm thành công cây sáo đầu tiên cho mình.

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tui nghĩ nếu như Tinchu mà cũng làm sáo thì e rằng không phải là nguời nữ đầu tiên của Damsan lám sáo đâu, mà phải nói là nguời nữ đầu tiên và trẻ tuổi nhất Việt Nam làm sáo. Thật là đáng nể. May nà tui đã làm sáo cách đây mấy tháng, không thì cũng trở thành kẻ học hậu đối với Tinchu. Xin cuối đầu khâm phục
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
cả tuần vừa rồi nhà em mất mạng không cập nhật được tin tức! hôm nay thì lại về quê không ra kịp! bỏ lỡ mất cơ hội gặp mặt anh em hiếm có như vậy! tiếc quá! [:'(] hic hic ....
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
anh em vui vẻ nhìn thấy thèm quá, được dịp gặp nhiều người nữa, chú thòng thiệt là may mắn, chặc chặc....thèm quá[:'(]
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Em xem ảnh của bác thoong thì thấy anh em ngoài Bắc cũng đông đấy chứ. Wink
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
ack ack ack! Tinchu làm sáo.!?! MHM ko thể tin vào mắt mình rồi, phải nói là duy nhất của thế giới chứ. MHM , Sáonhựa, Lee, Rùa chắc phải bỏ nghề là vừa... Bái phục cô gái đa tài như Tinchu, hix hix...
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
He he, Tinchu nhớ tặng MHM cây sáo nào ngon ngon nheng, nhưng phải do chính Tinchu làm đó...
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

tinchu mặc dug có cái hẹn đi nhậu lúc 3h30 nhưng khi chứng kiến thoòng tui chỉ cho sáo hanoi làm sáo thì đã ko nhịn được lôi cổ thoòng tui đi mua trúc và khoét cho riêng mình một cây sáo C, cô nương vừa khoét vừa ăn cam vừa trả lời hơn chục cú điện thoại là : hu hu em đang kẹt xe chưa tới được. ( hic đoạn đường có hơn 2km mà kẹt 4tiếng) vì tới gần 8 h tối cô nương làm xong mới chịu đi nhậu, mặc kệ người ta đợi, làm sáo vẫn là  nhất, đến tận hơn 10h cô nương mới gặp lại thoòng tui đòi mợn dao khoét tiếp, hic tui vội vàng thu dọn đồ nghề bắt cô nương về ngủ f sáng hôm sau cô nương phải thi một môn rất khó, hic nghĩ lại chuyện này thoòng tui cũng tính đến chuyện giải nghệ là vừa.

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tinchu quả là nữ nhi xuất chúng, thiên hạ này có một không hai. Tự nhiên Saotruc tui cảm thấy hổ thẹn với lòng.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

tinchu   ma`  cu'  cai  da`  nay`  thi  bac'  rua`  se con`  "cam  thay  ho  then"  dai`  dai`  a`  nha  Big Smile

Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Chuthoong mới mua thêm được cây sáo TQ à, nó bao nhiêu, tong gì, và tốt không ?
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

sao hom do bac nao chup hinh vay ma chup hinh em it qua ah hom do tinchu ve nha sao ha noi nho chuthoong day lam sao ah

vay khi nao lam sao tot cho anh em dang ki mot cay nhe .tot va dep vao nhe de lam sao phat huy dc niem dam me sao cua moi nguoi chu

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Tui nghĩ không nhất thiết phải mở hẳn một chủ đề mới để viết một bài như thế này, bạn có thể viết luôn vào chủ đề "Thông báo!" có sẵn đang nói về chuyện offline miền Bắc và chuthoong dạy sáo cho tinchu mà.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

sao bac lai noi vay em co muon lap rieng ra mot trang dau .chang qua em ko biet cach chon dd viet cho nhanh thoi ma .

bac dung noi vay nhe em ai ngai lam

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Tui không có ác ý gì đâu, chỉ là góp ý thôi. Mở nhiều topic quá diễn đàn loãng lắm.
Page 2 of 4 (46 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net