Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Thông báo!

rated by 0 users
This post has 45 Replies | 4 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
saohanoi Posted: 01-17-2008 5:45
Chủ nhật tuần này 20/1 clb tổ chức sinh hoạt cuối năm (Chú ý : có liên hoanCakeBeerYes) với sự có mặt của thầy Sơn và các đệ tử đã nổi danh( là dân pro)của thầy. Đặc biệt có khách mời danh dự là chuthoong sẻ từ NamĐịnh "Automobile" ra hn để tham gia. Vậy kính mong bà con cô bác xa gần tới dự lễ liên hoan cuối năm với chúng tôi. Do quyết định này mới được phê duyệt, thời gian gấp rút đành post sơ qua cho ae biết. E và tinchu cũng đã liên lạc với các ae, nhưng đa phần các bạn đều bận. Hy vọng hôm đó ae sẻ có mặt đông đủ. Lúc 8h30 nha!Time
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Chúc anh em ngoài Bắc 1 buổi offline thật vui và hoành tráng Yes !!!
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Chúc anh em Damsan ngoài Bắc ngày càng phát triễn.
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Chúc clb miền Bắc có buổi offline vui vẻ, nhớ bắt chú Thoòng thôỉ nhiều nhiều chút roi uplen Youtube.

Bac Sao truc va Bac Lee có dự định tổ chức offline cho anh em miền Nam đi? Hihi cũng sắp cuoi nam roi :D

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
cho em xin, dạo này em bệnh tật ốm đau có thổi thiếc gì đâu. mà em có gì đâu mà thổi, đợt này ra Bắc mục đích chính là học hỏi các bác ngoài này chứ ai dám múa rìu tại nhà thợ rèn he he...
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

chao cac bac.cn nay em se co gang di.de con dc cac pac tro tai nua chu.hi hi.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

chuthoong:
cho em xin, dạo này em bệnh tật ốm đau có thổi thiếc gì đâu. mà em có gì đâu mà thổi, đợt này ra Bắc mục đích chính là học hỏi các bác ngoài này chứ ai dám múa rìu tại nhà thợ rèn he he...

lão thòng dạo này bịt tăm, lâu lâu nhắn cái tin, he he he, ra ngoài bắc bác cứ đem sáo cọp đi lòe cũng được mấy mạng, he he he, em đây mê cái món sáo cọp của bác lắm ấy ấy...Stick out tongue  chúc các bác offline zui zẻ hen, nhớ chụp hình post lên cho anh em coi nhá.

tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

thoong tui đã có mặt tại buổi gặp gỡ cuối năm của clb sáo trúc Hà Nội, đã gặp mặt nhiều cao thủ của clb, nhưng lại ko phải là thành vien Đam san, tui cũng đã truyền thụ công nghệ làm sáo cho saohanoi và tinchu cô nương, tui mang tài liệu và băng đĩa cho anh em. đồng thời tui cũng góp phần gắn kết tình cảm anh em 3 miền

sau đây là sự gắn kết ấy

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
tinchu nè

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
thầy Sơn

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
anh em miền Bắc

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
thoòng tui đang được chỉ giáo thêm

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
nữ nhi tình

rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Chà bánh mì bơ, bánh bông lan, bánh su kem, sữa đậu nành nóng...

Nghe nói ngoài đó lạnh 12 độ C, em trong đây tuy không lạnh nhưng thấy mấy bác ăn uống thấy thèm quá !

Tiếp tục đi bác Thòng lòng ơi !

Dụng lực đả lực
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Hình đẹp quá, nhìn ai cũng mặc áo lạnh thật dễ thương, tui cũng thèm được thổi sáo trong cái không khí rét lạnh của đất trời mà ấm tình nguời như thế này.  Các bạn ngòai Bắc thì ai cũng xinh gái đẹp trai, trẻ trung vui tuơi. Không bù với miền Nam... Nhưng điều mà tui cảm động nhất là thấy hình ảnh Thầy Lê Thái Sơn ngồi chung với các anh chị em. Thật là một con nguời đầy nhiệt huyết, đam mê âm nhạc và thương yêu lớp trẻ. Chúc mừng mọi người, chúc mừng Damsan.
Page 1 of 4 (46 items) 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net