Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Vung Roi quat ngua van chuyen luong thuc ( sao truc)

rated by 0 users
This post has 5 Replies | 1 Follower

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
saotruc replied on 12-13-2006 19:52
Thì ra crazy là người này. Tôi đã xem video clip của bác( cái mà bác thổi từ lúc nhỏ tới lúc lớn đó.) Ngày trứơc tui cũng đã theo dỏi bác nhiều lần trên tivi. Tôi thì lên tới mưởi mấy tuổi mới tập sáo nhưng cũng chỉ là tự tập không thầy không lớp. Trong khi bác từ nhỏ đã đựoc học hành tử tế lại còn rèn luyện lâu năm thì không thành cao thủ cũng là chuyện lạ. Chúng tôi được bác quan tâm chiếu cố thì thật vui mừng vô cùng, Rất mong bác giúp đở để những người chúng tôi có điểu kiện tiếp cận với sáo trúc, nhằm phổ biến bộ môn sáo trúc ngày càng sâu rộng. cảm ơn bác rất nhiều.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

rat vui! :D e o  ha noi!

CO Gi cac pac' cu' trao doi!

E xin san~ sang` giup do~ nhiet tinh`

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Bài "Dưong tiên thôi mã vận lưong mang" này em viết lại từ giảng phổ của Trung Quốc, bác xem cái bản em viết tay ấy có chổ nào sai chỉnh sửa lại giúp em, ví dụ như đọan đầu dồn ngốn từ rê (rê 3) xuống không biết có phải không, mà sao em dồn ngón thấy nó kỳ kỳ (khó dồn) còn đọan làm tiếng ngựa phi thì làm thế nào.

những chổ em đánh dấu tròn là nhưng chổ nghi vấn. mong bác hướng dẩn. 

bác xem tòan bộ trong này

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

That ra cai' ma` ban co la ban? goc! cai not' dau` la not xi giang! not thu 2 ma co no Re day cung dung! khong phai sai! doan day moi nguoi danh 1 kieu! bai nay ben Trung Quoc no danh ra nhieu kieu? lam! cac' ngon' trong bai` noi chung viet lai khong the nao du? het duoc! no chi la goc'! minh` danh' khac' hoan` toan`! khong the? danh y nguyen trong sach vo? duoc!

cai cua? ban con` hoan` chinh? hon ca cai' ma` tui hoc!

Bai cua tui no' thieu' con` nhieu` hon!

Nhung minh` nghe bon Trung Quoc danh' roi` thoi? theo thoi!

p/s :  hoi truoc nhac vien ha noi con day thoi bai` nay` bang` game C Dur co :D

Page 1 of 1 (6 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net