Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Xin chào quí bạn hữu.

rated by 0 users
This post has 21 Replies | 3 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Xin chào bác Tuong Danh! Tôi cũng vui khi có người bạn ở cùng quê hương có cùng Sở Thích. Hiện nay bác đang ở đâu và làm gì vậy? phải chi bác còn ở Trà Ôn chúng ta chắc sé có dịp cùng nhau trao đổi chia sẻ sở thích chơi sáo hé!!!
Yêu chân thật đời cho là ngốc Yêu chung tình đời gọi là ngu Yêu giả dối đời cho là lừa đảo Yêu qua đường đời gọi đứa sở khanh.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Hiện giờ vẫn còn đang đi học, khi nào có dịp sẽ tìm bác để nghe bác thổi sáo nhé!

suong chieu
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Tuong Danh:

Bác Tuan ở Trà Ôn sao? lúc trước mình cũng từng ở Trà Ôn từ năm 1989 đến 1991 ở kế bên huyện đội cũ hình như bây giờ là đài phát thanh thì phải. Hân hạnh có thêm được một anh em cùng quê Vĩnh Long có lòng đam mê sáo trúc.

TuongDanh

hic hic! Bac tuongdanh năm nay được bao nhiêu cái xuân xanh Sad

Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Còn xuân xanh gì nữa đâu bác saohanoi ơi, còn 2 năm nữa là tam thập nhi lập rồi.

suong chieu
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

OK! Nhưng trước khi gặp mình, bác nhớ đừng ăn uống gì hết nhé! Hì hì... Chỉ sợ sao khi bác nghe mình biểu diễn xong một bài sẽ uổng một bửa ăn của bác. Í ẹ ...................

Yêu chân thật đời cho là ngốc Yêu chung tình đời gọi là ngu Yêu giả dối đời cho là lừa đảo Yêu qua đường đời gọi đứa sở khanh.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Tuong Danh:

còn 2 năm nữa là tam thập nhi lập rồi.

Ơ, thế bác Tuong Danh mới 28 tuổi thôi à! Bao lâu nay em cứ tưởng bác ít nhất cũng hơn 30 rồi. Lần offline miền Nam vừa rồi saotruc có nói, bác giống như là một ông thần của damsan vậy, đọc những bài bác viết luôn cảm nhận được cái tâm đối với âm nhạc dân tộc và cái tình dành cho mọi người. Cho nên nếu anh em có viêc gì hiểu lầm nhau thì luôn cần và mong bác đứng ra chia sẻ, hòa giải bằng những lời lẽ rất sâu sắc của mình.

Việc bác gọi điện thoại về để chia vui với anh em trong buổi họp mặt vừa qua đã làm mọi người rất xúc động! Thật sự rất vui!

www.damsan.net
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Quasimodo ơi!

Có lẽ bác saotruc và bác quá lời rồi, mình không dám nhận đâu, mình chỉ là một người rất bình thường như mọi anh em khác trong Damsan thôi. Mặt khác theo mình nghĩ,  bất cứ một người khách nào đã từng một lần ghé qua, thăm và trụ lại để rồi tự nguyện trở  thành những anh chị em trong gia đình Damsan đều có tấm lòng đầy nhiệt quyết, yêu sáo trúc, yêu âm nhạc dân tộc... như nhau. Khi tình thủ túc đà như keo sơn, hoặc vì một lý do nào đó một vài thành viên không xứng ý nhau thì tự động các anh em khác sẽ tìm mọi cách để hòa giải thôi, vì lẽ "môi hở răng lạnh" hay "một con ngựa đau cả tàu bỏ cỏ" mà.

Cảm ơn bác quasimodo nhé!

suong chieu
Page 2 of 2 (22 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net