Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

THÔNG BÁO GỬI ANH EM ĐÀ NẴNG

rated by 0 users
This post has 2 Replies | 0 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
TieuThienVuong Posted: 11-17-2011 22:20

Tình hình là khi sáng em có xuống nhà Thầy Hồ Bằng chơi, thầy là người rất tâm huyết với sáo và mong muốn phong trào ở miền trung cũng mạnh như miền Bắc, miền Nam nên vài tháng tới thầy nói có thể sẽ mở lớp hướng dẫn sử dụng tiêu, sáo mèo miễn phí cho các bạn vào chiều chủ nhật hằng tuần. Vì thầy bị bệnh nên đã chuyển giao toàn bộ công nghệ làm sáo mèo, sáo gỗ cho thầy Lê Thái Sơn và anh Thọ Phong, sắp tớ thầy sẽ không làm sáo gỗ nữa, thầy nói có thể sẽ làm loại sáo rẻ hơn phù hợp với sinh viên để gây dựng phong trào. Địa chỉ nhà thầy Lô 16Khu A, Nguyễn Tất Thành, gần khách sạn Công Đoàn. Nay thông báo cho anh em được biết.

Trùm chính tã, Hõi ngả bất phân..~_~
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

TieuThienVuong:

Tình hình là khi sáng em có xuống nhà Thầy Hồ Bằng chơi, thầy là người rất tâm huyết với sáo và mong muốn phong trào ở miền trung cũng mạnh như miền Bắc, miền Nam nên vài tháng tới thầy nói có thể sẽ mở lớp hướng dẫn sử dụng tiêu, sáo mèo miễn phí cho các bạn vào chiều chủ nhật hằng tuần. Vì thầy bị bệnh nên đã chuyển giao toàn bộ công nghệ làm sáo mèo, sáo gỗ cho thầy Lê Thái Sơn và anh Thọ Phong, sắp tớ thầy sẽ không làm sáo gỗ nữa, thầy nói có thể sẽ làm loại sáo rẻ hơn phù hợp với sinh viên để gây dựng phong trào. Địa chỉ nhà thầy Lô 16Khu A, Nguyễn Tất Thành, gần khách sạn Công Đoàn. Nay thông báo cho anh em được biết.

Tốt quá, nhưng ko có lớp sáo hả TTV. bắt đầu từ ngày mấy vậy...?!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

ngày  thì chưa rõ ! địa điểm thì nhà thầy Hồ Bằng ! cũng là địa chỉ để ae tổ chức cái off luôn ! hê hê trong thời gian chờ  đợi ! bỏ heo mua sáo mèo đê !!!!!

Tiểu Anh
Page 1 of 1 (3 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net