Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Video Offline Triển Lãm Và Giới Thiệu Club Sáo Trúc ĐH Công Nghiệp TP.Hồ Chí Minh

rated by 0 users
This post has 14 Replies | 1 Follower

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
spy005 Posted: 10-20-2011 21:14

Thay mặt toàn thể member club sáo trúc trường ĐH CN TP.HCM em xin chân thành cảm ơn anh Duy(SaoTruc) anh tiêu kiếm và anh Chuyên đã đến giúp tụi em có một buổi giao lưu thành công hơn mong đợi ...và có điều gì thiếu xót mong các anh châm trước ... hehe

.

( _ _)! Bâng Khuâng Liễu Rũ Bên Hồ Vắng ( _ _)! Ngàn Hạc Tìm Nhau Sễu Gọi Đàn !

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

spy005:

Thay mặt toàn thể member club sáo trúc trường ĐH CN TP.HCM em xin chân thành cảm ơn anh Duy(SaoTruc) anh tiêu kiếm và anh Chuyên đã đến giúp tụi em có một buổi giao lưu thành công hơn mong đợi ...và có điều gì thiếu xót mong các anh "châm trước" ... hehe

sai chính tả rùi a long ơi, hehe

vì thời gian quá gấp ko chuẩn bị được gì, nhưng vậy là thành công lắm rồi, mình chỉ ngồi ké thôi mà người xem còn đông hơn các quầy hàng khác, tờ rơi thì phát hết vèo vèo, đến nỗi ko dám phát nữa, hehe

sau buổi triển lãm đã có rất nhiều người biết và tìm đến CLB, hy vọng trong tương lai trường DHCN sẽ có nhiều người thổi sáo hơn nữa

xin cảm ơn các a đã đến và hỗ trợ bọn e rất nhiều!

T4

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Sao chỉ có 1 người thổi vậy các bạn, mà bài trống cơm chơi lưỡi nhắng nhỉ :D

Nick ym: motngayvui_nhubaongay Mail: domanhhai@gmail.com Mobile: 0985403389 - Anh em nào tập sáo khu vực Cầu Giấy thì sms cho mình nhé.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

trời ơi ghen tỵ quá đi , bên cn làm hoành tráng thiệt chứ , ước gì bên ĐHQG cũng hoành tráng như vầy nhỉ Big Smile

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Hôm đó nhiều người thổi lắm, nhưng chỉ có 1 người bị post lên.

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ

trời ơi sao lại có mặt mình ở kia, ai quay clip kém thế:-(( kì này chết chắc rồi! hỏng hết

heart-flute

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

đưa a cây tiêu ak hô hô ......kỳ này tống tiền ^^!...

@: .hic bữa đó video người ta quay ......... e lấy được có mấy cái ak

( _ _)! Bâng Khuâng Liễu Rũ Bên Hồ Vắng ( _ _)! Ngàn Hạc Tìm Nhau Sễu Gọi Đàn !

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Sao có nhiều người lạ quá. Trong khi chú sáo trúc đang thổi thì cứ thổi theo. Bất lịch sự.

Em có mạo phạm tới ai thì cho em xin lỗi ạ

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

duc212472:

Sao có nhiều người lạ quá. Trong khi chú sáo trúc đang thổi thì cứ thổi theo. Bất lịch sự.

Em có mạo phạm tới ai thì cho em xin lỗi ạ

bạn thông cảm, vì họ đều là những người mới, thấy lạ nên họ muốn thổi thử thôi mà

T4

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

cho minh tham gia voi moi vao sai gon ..

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

neu dc thi toi t4, t6, cn ban cu den truong DHCN, nghe thay cho nao on ao nhat thi cu vao do la gap tui minh, hi

T4

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Chắc sau này, cái bản  cấm đậu xe máy xe đạp sẽ đổi thành cấm thổi sáo thổi tiêu

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Bác Sáo Trúc luôn dẫn đầu về mọi phong trào từ sáo đến cúm đến kế hoạch hóa "phi ở giá" , Lão Quy Quy gia luôn là tấm gương sáng cho mọi đàn em , mọi hậu bối mọi thời đại , dự kiến sẽ xây tượng lão quy bằng bánh mì cho anh em chiêm ngưỡng rồi sau đó thì đãi anh em 1 bữa bánh mì cà ry , anh em ủng hộ tôi 1 cái nào Stick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongueStick out tongue ( khen thế hết nước chưa ta )

Làm sao tìm được bóng gương xưa ? là sao làm sao tìm được mùi hương tà áo em thơm ? Trong xiêm y nào có gì hề ? mà ta hoài tiếc nhớ mông lung .....
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hic.. khen quá mức rồi. Riêng cái vụ bánh mì thì được đó. Hôm nào ra Đà Nẵng sẽ tìm bác đòi ăn.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

saotruc:

Chắc sau này, cái bản  cấm đậu xe máy xe đạp sẽ đổi thành cấm thổi sáo thổi tiêu

hix, chuẩn bị dọn nhà thui Sad

T4

Page 1 of 1 (15 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net