Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

xin địa chỉ bác thoong damsan.net

rated by 0 users
This post has 39 Replies | 4 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Bác quyết  cho tôi hỏi ai là "các bác" trong câu "

các bác nói thế cứ như kiểu gét bác thoong lắm ấy ah?

mà bác thoong là dân Bắc

khác jk get chúng em"

Nhìn lại từ đầu đến cuối tôi có nói gì là phân biệt bắc nam không ? nhìn lại thử đi, chính bác mới là người phân biệt đối xử bắc nam ,anh em trên mạng nc chia sẽ với nhau bác nghe ko nghe thì thôi , đừng có vào mà comment để to chuyện , tôi hồi giờ vào đây chưa thấy ai nhắc đến phân biệt bắc nam như bác đấy , bác nói tui ghét dân bắc à ? xin lỗi bác tui cũng là người miền bắc đây , thôi nhá .

Làm sao tìm được bóng gương xưa ? là sao làm sao tìm được mùi hương tà áo em thơm ? Trong xiêm y nào có gì hề ? mà ta hoài tiếc nhớ mông lung .....
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

CucTimAnNgot:

Bác quyết  cho tôi hỏi ai là "các bác" trong câu "

các bác nói thế cứ như kiểu gét bác thoong lắm ấy ah?

mà bác thoong là dân Bắc

khác jk get chúng em"

Nhìn lại từ đầu đến cuối tôi có nói gì là phân biệt bắc nam không ? nhìn lại thử đi, chính bác mới là người phân biệt đối xử bắc nam ,anh em trên mạng nc chia sẽ với nhau bác nghe ko nghe thì thôi , đừng có vào mà comment để to chuyện , tôi hồi giờ vào đây chưa thấy ai nhắc đến phân biệt bắc nam như bác đấy , bác nói tui ghét dân bắc à ? xin lỗi bác tui cũng là người miền bắc đây , thôi nhá .

anh chơi 5 năm nhưng kĩ thuật cũng mới tập tành thôi, bữa đó gặp chuthoong rồi , chú muốn học hỏi thì đc chứ giao lưu thì hơi khó đấy, chuthoong học chính quy nên kĩ thuật tốt nhưng kị nhạc trẻ , nhạc ngoại (kể cả những bài đỉnh cao , kĩ thuật luôn thì phải) , mình đến lúc chuthoong gần về , mời chuthoong thổi một bài kĩ thuật thì thấy chuthoong cũng không nhiệt tình lắm , thường đứng dưới góc độ dạy người ta chứ ko phải để giao lưu thì phải , chắc tui tự thổi , tự nghe được hơn  .

bác nói thế là xúc phạm bác Thoong nha!mà xúc pham bác chu thoong là xúc phạm tới dân xứ Bắc!

bác là ng miền bắc sao lại nói anh em như thế chứ?

em ko làm to chuyện, em chỉ nói sự thật thôi?sai trái jk thì mọi người tự bình luận..............................

yahoo: saochieumenh_2007@yahoo.com

gmail: quyet.vt.tb@gmail.com

SDT :01669801588

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

thôi đi các bác ạ! người nhịn 1 kâu, ko thỳ mất tình a e trong diễn đàn @@ Em thỳ ko kóa ý kiến. Nhưng thấy mấy bác nói 1 hồi thỳ chiện nó to to ra rồi đấy ~~

Đời lãng tử phiêu bạt chốn giang hồ.

Tiếng sáo buồn gợi nhớ bóng giai nhân.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Đông Phương Lãng Tử:

thôi đi các bác ạ! người nhịn 1 kâu, ko thỳ mất tình a e trong diễn đàn @@ Em thỳ ko kóa ý kiến. Nhưng thấy mấy bác nói 1 hồi thỳ chiện nó to to ra rồi đấy ~~

nó cũng to thật đấy! nhưng mà nói ng thì phải nghĩ tới mình chứ?

yahoo: saochieumenh_2007@yahoo.com

gmail: quyet.vt.tb@gmail.com

SDT :01669801588

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

thôi e xin mọi người dừng chuyện này lại ở đây là được rồi ,chúng ta đều là người Việt cả mà , đều mê chơi nhạc cụ dân tộc mà những thứ đó đều đâu có giới hạn ai được chơi ai không được đâu , e thấy dừng lại ở đây là được rôi 

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Cơ mà có cái gì đâu mà phải vậy nhỉ, anh em hoan hỉ cho nhau đi.

Hôm nọ qua bên trường ĐH Nông nghiệp I HN thổi cho mấy bạn du học sinh của  Lào nghe, họ khen lấy khen để, xin chữa kí liên tục....:D

Đấy, các bạn xem, giá trị của tiếng sáo vang đến tận nước bạn Lào, huống chi Bắc Nam.

Kết thúc bàn luận chuyện này nhé   :))

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

xin lỗi yeusaotruc vì đã phá topuc của em nhưng cứ nghe cái gọng "anh nói vậy là xúc phạm chuthoong, xúc phạm chuthoong là xúc phạm tới dân bắc", người biết cách ưngs xử chẳng bao giờ làm như vậy cả, mod close topic dùm.

Làm sao tìm được bóng gương xưa ? là sao làm sao tìm được mùi hương tà áo em thơm ? Trong xiêm y nào có gì hề ? mà ta hoài tiếc nhớ mông lung .....
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ

thôi anh bảo mod close topic đi, em không muốn làm mất tình nghĩa anh em trong damsan. Các anh mỗi người nhịn 1 câu đi mà

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

quyet:

Đông Phương Lãng Tử:

bác thật là! thoy em ko có Cm nữa! im lặng là vàng =.='

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

quyet:

Đông Phương Lãng Tử:

bác thật là! thoy em ko có Cm nữa! im lặng là vàng =.='

Page 3 of 3 (40 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net