Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Anh Em Đam San Lên Báo

rated by 0 users
This post has 54 Replies | 8 Followers

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

Đông tà:

hoai thu:

Đông tà:

hình như bác mão có bà chị hoaithu rùi còn cưa cẩm ai nữa ....

Bác mão chớ gây nên nợ tình mà có ngày khổ vào thân

sao tội nghiệp tôi quá vậy nè, bỗng dưng lôi mình vào.huhu

ai mượn bà chị lăng nhăng với mão làm chi hahahahah

vớ vỉn quá à nha, chị với lão mão là bạn nhá, chị đang cố gắng xin thêm mấy cây sáo nữa nên phải nịnh ông này.hehe

Top 150 Contributor
Male
đại cầm thủ

Cái này có được gọi là lợi dụng tình bạn không nhỉ ???

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

http://damsan.net/forums/p/8194/77206.aspx#77206

Nóng hổi nè

Nick ym: motngayvui_nhubaongay Mail: domanhhai@gmail.com Mobile: 0985403389 - Anh em nào tập sáo khu vực Cầu Giấy thì sms cho mình nhé.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hoai thu:

Đông tà:

hoai thu:

Đông tà:

hình như bác mão có bà chị hoaithu rùi còn cưa cẩm ai nữa ....

Bác mão chớ gây nên nợ tình mà có ngày khổ vào thân

sao tội nghiệp tôi quá vậy nè, bỗng dưng lôi mình vào.huhu

ai mượn bà chị lăng nhăng với mão làm chi hahahahah

vớ vỉn quá à nha, chị với lão mão là bạn nhá, chị đang cố gắng xin thêm mấy cây sáo nữa nên phải nịnh ông này.hehe

cái này là làm to rồi nha , XT cũng có sáo đấy sao bà chị lại phải đi ninh bác mão làm chi , đáng  nghi rất đáng nghi

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

đông tà sao hiểu nhầm chị thế, Tùng cho chị sáo rồi, nhưng bị ông Hà mượn mất, còn sáo của a mão ngồi thổi te te.hehe.cũng vui

Top 200 Contributor
Female
đại cầm thủ

Bà chị ở đâu vậy ạ? Chị ơi cẩn thận lòng dạ Mão ca ca nha! Một mặt cưa cẩm thì tự hứa cho sáo người ta, còn cái mặt xấu xa lại lu loa mình bị hớ vì dại gái. Ặc, em là nhân chứng sống nè <nói nhỏ kẻo Mèo nghe thấy lại trù em>Stick out tongue

Thân tại giang hồ tâm bất giao kỷ

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hoai thu:

đông tà sao hiểu nhầm chị thế, Tùng cho chị sáo rồi, nhưng bị ông Hà mượn mất, còn sáo của a mão ngồi thổi te te.hehe.cũng vui

hi xin lỗi em hiểu nhầm , bà chị muốn làm dâu hải phòng chứ bộ

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Đông tà:

hoai thu:

hi xin lỗi em hiểu nhầm , bà chị muốn làm dâu hải phòng chứ bộ

Êu ơi cái diễn đàn của mình.....chị Thu cứ nói gì là y rằng......em ban níck chị bây hờ....hehe...

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

heheh . cái dam san nhà mình vui thật. dây mơ rễ má lằng tằng nhằng. chuyên này lại vẹo sang chuyện kia. ngày nào không vào dam san chắc khó sống vì mù thông tin á

ym:vietthanh47

email:vietthanh47@yahoo.com

sdt:01649606447

giao lưu nào anh em

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

Lam Ninh:

Bà chị ở đâu vậy ạ? Chị ơi cẩn thận lòng dạ Mão ca ca nha! Một mặt cưa cẩm thì tự hứa cho sáo người ta, còn cái mặt xấu xa lại lu loa mình bị hớ vì dại gái. Ặc, em là nhân chứng sống nè <nói nhỏ kẻo Mèo nghe thấy lại trù em>Stick out tongue

ôi! bộ mặt thật của mão đây sao, mà không sao, mún làm dâu hải phòng, hehe, kiếm anh nào hải phòng phát!

Page 4 of 4 (55 items) < Previous 1 2 3 4 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net