Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Nếu một ngày bị bố bắt lấy vợ...các bác tính sao....??

rated by 0 users
This post has 174 Replies | 7 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

minhcuong94:

kakaka chị thu chém e cũng chém anh cũng chém  nhock cũng chém tất cả đều chém kakaka

ko chém thì sao xả sì trét đây, nên chém nhiều vào

Hỏi đời ai hiểu được ta

Mình ta ta chỉ mình ta một mình

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Thanh Phong:

minhcuong94:

kakaka chị thu chém e cũng chém anh cũng chém  nhock cũng chém tất cả đều chém kakaka

ko chém thì sao xả sì trét đây, nên chém nhiều vào

giơ không chém nữa mà phải

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

BrickBrickBrickBrickBrick

Hỏi đời ai hiểu được ta

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Toàn ôm boom tự sát

em rút.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Ick!

Tùng lãng tử:

Toàn ôm boom tự sát

em rút.

một người xin rút còn ai ,yếu vía xin ra nữa không Ick![

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

ớ! xin rút sớm thế. Đang xem coi ai thắng mà. Hay chắc như e cũng xin ở giá 1 phen, coi có gì hay mà mọi ng đua đòi. Muốn ông bà có cháu bế thì đi xin con nuôi, rồi về bảo con trót lỡ dại. há há.cách này thế nào cả nhà?????

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Quỳnh trang:

ớ! xin rút sớm thế. Đang xem coi ai thắng mà. Hay chắc như e cũng xin ở giá 1 phen, coi có gì hay mà mọi ng đua đòi. Muốn ông bà có cháu bế thì đi xin con nuôi, rồi về bảo con trót lỡ dại. há há.cách này thế nào cả nhà?????

cách  đó ba má cho ra đường ở chứ dc gì

em xin tiếp tục cuộc chơi

Hỏi đời ai hiểu được ta

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

chị k chém, các e cứ chém nhau nhé, chị đứng ngoài trọng tài thôi! còn luật sư thì phải hỏi anh chodoiquakhu rồi!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

hoai thu:

chị k chém, các e cứ chém nhau nhé, chị đứng ngoài trọng tài thôi! còn luật sư thì phải hỏi anh chodoiquakhu rồi!

á chị ko vào cuộc à???? để em zới lão tà chém tay đôi chán lém. hjx phải chi có ông Cường đỡ chán

Hỏi đời ai hiểu được ta

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

chị thu ko chém thì cũng nản rồi đó nha.ố ồ tiếp tục cuộc chơi....tiếp tục chém.....tiếp tục ôm bom tự sát dài dài.hà hà.đang đợi hậu quả đây.

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Toàn dân giang hồ , sợ quá đi thôi

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Thanh Phong:

hoai thu:

á chị ko vào cuộc à???? để em zới lão tà chém tay đôi chán lém. hjx phải chi có ông Cường đỡ chán

lão này lại khinh thường tui rồi , dể tui lấy ngọc tiêu cho biết tay

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

dc vậy tiếp tục chém nào. em xin đó các bác trước nhá, ai giải dc sẽ dc 1 phần quà của nhà tài trợ :

Trong phòng ngủ của 1 nhà trẻ, 1 bé trai và 1 bé gái nằm gần nhau. Cậu bé hỏi: "Này, cậu là kon dzai hay kon gái thế?". Cô bé trả lời: "Tớ hok bik nữa!" - "Tớ cũng hok bik. Vậy để tớ kiểm tra cho" - "Ừ!". Cậu bé trai chui dzô chăn cô bé một hồi rồy chuj ra bảo: " A! Tớ bik gòy! Cậu là kon gái, tớ là con trai!". Cô bé hỏi: "Ủa, sao cậu bik hay dzạ?"

đố mấy bác tại sao cậu kia bik cô này là kon gái

Hỏi đời ai hiểu được ta

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

phất cờ ủng hộ Đông Tà. cố lên !cố lên!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Thanh Phong:

dc vậy tiếp tục chém nào. em xin đó các bác trước nhá, ai giải dc sẽ dc 1 phần quà của nhà tài trợ :

Trong phòng ngủ của 1 nhà trẻ, 1 bé trai và 1 bé gái nằm gần nhau. Cậu bé hỏi: "Này, cậu là kon dzai hay kon gái thế?". Cô bé trả lời: "Tớ hok bik nữa!" - "Tớ cũng hok bik. Vậy để tớ kiểm tra cho" - "Ừ!". Cậu bé trai chui dzô chăn cô bé một hồi rồy chuj ra bảo: " A! Tớ bik gòy! Cậu là kon gái, tớ là con trai!". Cô bé hỏi: "Ủa, sao cậu bik hay dzạ?"

đố mấy bác tại sao cậu kia bik cô này là kon gái

vì thằng này là chuối nướng thì đứa còn lại phảỉ là bánh bèo thôi

Page 7 of 12 (175 items) « First ... < Previous 5 6 7 8 9 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net