Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Nếu một ngày bị bố bắt lấy vợ...các bác tính sao....??

rated by 0 users
This post has 174 Replies | 7 Followers

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Hôm qua,bạn của bố em đến chơi,hai ông ngồi rượu chè chả biết kháy nhau kiểu gì mà hứa bảo gả con gái của diệu của ổng cho mình làm thông gia,tan rượu ổng soi em từ đầu đến chân:"chú kết mày rồi cưng"...chết em rồi...hjx..các bác ơi giúp em với.....

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

....Lonely_Monkey....:

Hôm qua,bạn của bố em đến chơi,hai ông ngồi rượu chè chả biết kháy nhau kiểu gì mà hứa bảo gả con gái của diệu của ổng cho mình làm thông gia,tan rượu ổng soi em từ đầu đến chân:"chú kết mày rồi cưng"...chết em rồi...hjx..các bác ơi giúp em với.....

chuyện này em có 1 cách giải quyết hok bik có dc ko bác xem thử :" đầu tiên bác bảo "nếu mún tôi làm con rể thỉ phải cho tui ở rể vài tháng để xem có hợp tuổi ko" nếu mấy ổng hok chịu thỳ bác hok chịu lun. nếu mấy ổng chịu thì ... hè hè về nhà ở rể bác quậy banh chành cái nhà bố vợ tương lai lun, rồi mấy ổng sẽ sợ mà từ bỏ thui"

Hỏi đời ai hiểu được ta

Mình ta ta chỉ mình ta một mình

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

haizzz...chả biết..nhưng mình là con người văn hóa,ko làm thế đc....đang tính nước "feed xong quit"....nhưng mà nhát gái,có biết tán gái là gì đâu....các cụ có câu..."ngu trời bảo"

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

....Lonely_Monkey....:

haizzz...chả biết..nhưng mình là con người văn hóa,ko làm thế đc....đang tính nước "feed xong quit"....nhưng mà nhát gái,có biết tán gái là gì đâu....các cụ có câu..."ngu trời bảo"

uhm nếu bác là người có văn hóa thỳ mình quậy theo kiểu có văn hóaWink

"bác làm như cách cũ vào ở rể, tối đến cứ  khoảng nửa đêm bác đem sáo ra thổi, cứ mỗi ngày bác thổi vài tiếng từ 11h đêm đến khoảng 1-2h sáng thỳ ko quá 1 tháng họ trả bác về thui"

Hỏi đời ai hiểu được ta

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

sư tử đen:

....Lonely_Monkey....:

uhm nếu bác là người có văn hóa thỳ mình quậy theo kiểu có văn hóaWink

"bác làm như cách cũ vào ở rể, tối đến cứ  khoảng nửa đêm bác đem sáo ra thổi, cứ mỗi ngày bác thổi vài tiếng từ 11h đêm đến khoảng 1-2h sáng thỳ ko quá 1 tháng họ trả bác về thui"

Trời ơi...xin người..con đang zai tân.....

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

hữ, chuyện này liên quan gì đến zai tân hay ko tân

Hỏi đời ai hiểu được ta

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Monkey thik nhé

chưa gì đã có ng gả con gái cho xướng thế còn gì nữa.Stick out tongue

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

sư tử đen:

hữ, chuyện này liên quan gì đến zai tân hay ko tân

Hic...các cụ có câu..."chữ tân đáng giá ngàn vàng"...cậu chưa nghe à.....hjx

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Nếu cô gái mà bố cậu bắt lấy rất xinh

cậu có đồng ý ko hả monkeyWink

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

xuantung:

Nếu cô gái mà bố cậu bắt lấy rất xinh

cậu có đồng ý ko hả monkeyWink

Đã gặp lần nào đâu...nhưng nhìn ông bố suy ra con gái diệu của cụ liền...ổng bị vẩu....hjx.....vui cũng nhe răng,buồn cũng nhe răng....ổng ăn miếng thịt gà bị rắt răng mà ko cần nhe cũng lấy tăm xỉa đc....hjxx

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Biết đâu đc

nhỡ con gái lại đột biến gien

ko giống bố thì sao.

^o^ ^o^ ^o^ ^o^

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

xuantung:

Biết đâu đc

nhỡ con gái lại đột biến gien

ko giống bố thì sao.

^o^ ^o^ ^o^ ^o^

Có mà ko giống..ổng gen trội 100%,con gái ko giống thì cũng giống nửa....có mà khỉ đột thì có....

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Vậy thì đi gặp người ta 1 lần coi sao.^o^

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

xuantung:

Vậy thì đi gặp người ta 1 lần coi sao.^o^

Gặp...gặp....nhỡ đâu..người ta ưng mình thì sao..ứ ừ..xấu hổ chết đi đc....lúc đó có mà trời cứu...lạy hồn...http://vozforums.com/images/smilies/Off/burn_joss_stick.gif

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

thui nếu bác thấy mấy cách này hok dc thì lựa ngày đi gặp thử dc  thì hốt lun đi

Hỏi đời ai hiểu được ta

Page 1 of 12 (175 items) 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net