Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tổ chức club thổi sáo online

rated by 0 users
This post has 108 Replies | 8 Followers

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4
xuantung Posted: 06-22-2011 10:56

Hôm nay mới thử nghiệm cái món thổi sáo olline thấy hay hay

anh em  nào có hứng thú thì có thể tham gia

tầm 8h tối nhé

có gì pm mình qua

YM:xuantung_taitudonganh_92Yes

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Hình thức thế nào anh XT ? 

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Tham gia họp nhóm tên yahoo

nghe các thành viên khác thổi sáo.Yes

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

xuantung:

Tham gia họp nhóm tên yahoo

nghe các thành viên khác thổi sáo.Yes

à há... công nận là cái món này hay à nha, 8h tối qua, đang vi vu trên mạng thì Xuan Tung gọi vào chat nhóm,

chả hiểu đầu đuôi gì cả, sau khi vào mới té ra là toàn ae DAMSAN, VIETFLUTE cả,

đại khái nó là kiểu chat voice theo nhóm 15-20 người hoặc hơn, theo thứ tự mỗi người sẽ thổi một bài nào đó, kể cả bài mới tập, k hay cũng được,

VÌ đây là onlene nên nó phải khác, nghĩa là khi mình thu âm offine , làm video thì cần phải chuẩn xác, thổi đúng nhạc, nói chung là kĩ thuật tí,

còn khi mọi người đang online thì cái chính phải là NHẠC SỐNG, hát LIVE để anh em thưởng thức, trao đổi kinh nghiệm với nhau nhằm nâng cao trình độ.

Về nooij dung là nó như thế, còn về lịch trình tối hôm qua thì thế này, lúc đầu là thổi sáo quay vòng từ 8h đến 10h40, sau tầm giờ đó, đa số anh em phải để

yên cho hàng xóm, trẻ con nó ngủ không thì nó đào mả lên í, 10h40 đến 12h thì nghe CHUyên mục phát thanh  "ÂM nhạc Đêm khuya" của ĐAi TRuyền HÌnh

"CHAT NHÓM SÁO TRÚC ONLINE" thưởng thức những bản độc tấu, hòa tấu kinh điển, bất hủ : sáo trúc, tiêu, piano, bầu, tranh....do biên tập viên SƠN HÀ

"handsomekiller20002000" dẫn chương trình ....

Sau 12h thì có mở "Nguyễn Ngọc Ngạn" để anh em nghe chon nó máu nhưng do có mấy bạn nữ phản đối ghê quá trời nên phải tạm dừng, hí hí...!!!!

ĐẾn 1h30, nhóm giải tán đi ngủ, lấy sức ngày mai onl tiếp

(nghe bảo Xuân Tùng toàn tra tấn anh em trên mạng  bằng nhạc Tàu, nhưng lại dùng sáo TÀu không màng phải không, đúng là giọng ca CHAI-EN )

Big Smile    Stick out tongue    Wink    Geeked

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Hôm qua lão lên muộn,mãi hơn 12h mới join,đến luc vào đc ồy,chả thấy nhạc đâu nghe thấy:"đêm đã khuya,đám mây đen che khuất ánh trăng...đâu đó vang vọng tiếng cú trong đêm....ông Thành đang ngủ thì nghe thấy tiếng sột soạt,lúc sau con chó nhà hàng xóm bắt đầu sủa om lên,càng lúc tiếng cho càng dữ dội...ẳng ẳng..ông Thành bật dậy,đốt cây nến lên,ông từ từ bước ra cửa,bỗng nhiên......"

khiếp quá chả nghe nữa,đâm ra chém gió với lão Tùng và Anh Hà đến 1h.....

hôm nay phải onli sớm mới đc

cái vụ này hay ghê

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

tối nay ol sớm để có thể nghe giọng sáo của các nhân tài damsan nhà ta.Yes

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

eo ơi! hay thật, mỗi tội mình k biết thổi, cả tối qua ngồi nghe các anh và các em thổi!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Há há

mời mãi mới chịu vô

chán bà chị quá.Big Smile

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Cho mềnh xin 1 vé ngồi nghe thôi . y/h : mr.thoaipn

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

ok,

tối ol sớm tham gia cho vui.Yes

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

xuantung:

Há há

mời mãi mới chịu vô

chán bà chị quá.Big Smile

bả mà làm cao  thì cho ngồi ngoài hàng rào mà ngó vào  mà coi anh em thổi   ,vui phải biết

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

định tổ chức liên minh bắt nạt mình sao, xí! đông tà cẩn thận, không là bị Âu Dương Phong cho tí nọc rắn vào đấy nhá.lêu lêu

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hoai thu:

định tổ chức liên minh bắt nạt mình sao, xí! đông tà cẩn thận, không là bị Âu Dương Phong cho tí nọc rắn vào đấy nhá.lêu lêu

bà chị không biết là Âu dương phong bj con gái tui là Hoàng dung làm cho điên diên khùng khùng à , tui chỉ sợ âu Dương phong gặp tui lai lại chạy mất dddddddddddddddd . âu dương phong tui khong sợ bằng bà chị Lỳ MÀ Xấu đâu

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

@All: Đồng ý là anh em tranh thủ ăn uống, tắm rửa sơm sớm rồi tụ họp chém gió nhé, chứ không thì loay quay khuya mất, ảnh hưởng hàng xóm củ riềng.

@XuanTung: Đừng có mà kêu gọi khán giả bất đắc dĩ nhé, nghe tra tấn thế đủ rồi giọng ca CHAI-EN ah

@hoaithu: ngồi nghe mà ỉm ỉm thế, k nói năng gì, tối nay đừng có mà trốn tránh nhá, lấy đàn ra gảy vài bài, k thì đệm dàn cho sáo cũng dc, hehe..@@!

Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

lại bắt nạt mình chứ.hic

Page 1 of 8 (109 items) 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net