Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tổ chức club thổi sáo online

rated by 0 users
This post has 108 Replies | 8 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

công nhận 1 điều là anh em miền bắc ko sợ ném đá hjx khuya mà ai nấy cứ thổi vèo vèo ,hjx e thì chịu thua ở đây khuya mà thổi nó kêu cong6 an mời về phường xơi nước trà sáng đêm hjx khâm phục khâm phục

khép cửa lòng thề nay cô độc

đào mộ chôn kín giấc mộng yêu

dựng bia khắc chữ đừng ai điếu

trọn kiếp xin thề chẳng dám yêu

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Uh. Mình cũng thắc mắc 1 điều không biết Tùng với vô danh ở đâu mà đêm qua 11h vân được thổi nhỉ???

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

minhcuong94:

công nhận 1 điều là anh em miền bắc ko sợ ném đá hjx khuya mà ai nấy cứ thổi vèo vèo ,hjx e thì chịu thua ở đây khuya mà thổi nó kêu cong6 an mời về phường xơi nước trà sáng đêm hjx khâm phục khâm phục

Hix...nếu nói anh em miền Bắc ko sợ ném đá thì cậu xúc phạm "nghệ sỹ" rùi đấy...có mỗi lão Tùng test tiêu thôi à.....chứ hầu hết tầm 11h là anh em  z.z.z... hết rồi.....,có hôm trước thổi đến 10 mà hàng xóm kêu um lên,đặc biệt có 2 vợ chồng hàng xóm quai dép kinh luôn,ổng nói:"tiên sư mày,định phá hạnh phúc gia đình người ta à,thằng mất dạy...."

Haizz...hôm nay chắc tầm 9h mình mới onl đc.....

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Có gì thắc mắc đâu

mình chơi trong phòng mà

Wink

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Hóa ra có phòng riêng,thảo nào....Hmm

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

uj sướng thật ganh tị quá điStick out tongue

Hỏi đời ai hiểu được ta

Mình ta ta chỉ mình ta một mình

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

....Lonely_Monkey....:

minhcuong94:

Hix...nếu nói anh em miền Bắc ko sợ ném đá thì cậu xúc phạm "nghệ sỹ" rùi đấy...có mỗi lão Tùng test tiêu thôi à.....chứ hầu hết tầm 11h là anh em  z.z.z... hết rồi.....,có hôm trước thổi đến 10 mà hàng xóm kêu um lên,đặc biệt có 2 vợ chồng hàng xóm quai dép kinh luôn,ổng nói:"tiên sư mày,định phá hạnh phúc gia đình người ta à,thằng mất dạy...."

Haizz...hôm nay chắc tầm 9h mình mới onl đc.....

chỗ e thì thổi sáng đêm cũng dc ko sao ngặc nổi ba mẹ ngủ

thồi ko khéo ra đường hjxhjx

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hoai thu:

chị có on, nhưng nghe các em thổi thôi, chi ngồi im re, hihi

chán bà chị quá , ít ra cũng góp vui cùng anh em vài tiết mục chứ ngồi không thế thì ?????????????

Not Ranked
Male
tiểu cầm thủ

chác ở trong wc rùi

Not Ranked
Male
tiểu cầm thủ

the chi bao nhiu t jui

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Chien:

the chi bao nhiu t jui

hjx bác nói ji` e hok hĩu

to mọi người : hjx hum wa anh e lên chat , đang thổi thì pị mấy thằng bệnh hoạn giành mic zới nói mấy điều ko đâu đúng là lũ bệnh hoạn chưa từng thấy trên đời nói đến thêm tức">">">

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Clb mình đông vui ghê nhỉ.........

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

quanghungls:

Clb mình đông vui ghê nhỉ.........

Đông vui lắm,hôm qua,đang thổi rất là nhập tâm,anh em khí thế,nghe phê lòi ra.....bỗng đâu có bố bệnh hoạn post một câu xanh rờn: "Em ơi,chát x ko"...ko ai trả lời chạy mất,lúc sau...."có em nào chát x ko"....nghĩ cú hết cả người.....

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Ai bảo e là Toàn các E ở đây =.=

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

hoai thu:

Toàn các em, mình già rồi, già thật rồi!hic!

Ai bảo e là Toàn các E ở đây =.=

Page 5 of 8 (109 items) « First ... < Previous 3 4 5 6 7 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net