Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Copy bài từ Topic Sáo Trúc

rated by 0 users
This post has 4 Replies | 0 Followers

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
bearbie Posted: 11-25-2006 9:30

Tui thỉnh thoảng nằm nhà 1 mình, có ý định copy 1 số bài bên topic Sáo Trúc - TTVNOL qua đây, trước là để nơi này đỡ trống vắng, hix, sau là để tiện việc tra cứu. Ví dụ như bên topic ST thỉnh thoảng vẫn có người nhảy vào hỏi: học ST ở đâu!!! Tui tính là khi copy bài qua sẽ để lại đường link bên TTVNOL đàng hoàng. Nhưng thấy mình ma mới, đối với nhóm "những người bạn" của topic ST tui hoàn toàn xa lạ, không biết tự tiện làm vậy có gì mạo phạm chăng, nên mới làm gan lập topic này xin phép :D.

Thứ nữa là tui thấy bên damsan này các forum tổ chức chưa được gọn gàng lắm. Ví như tui muốn góp ý thế này mà nghĩ mãi không ra là nên post ở đâu, đành phải bỏ vào Linh Tinh vậy. Với lại box Sáo Trúc giờ tràn ngập những thước film lả lướt của ông Sáo Trúc, tui nghĩ nên gom lại cho vào 1 sub-box "Giới thiệu kỹ thuật", hay "Hướng dẫn" gì đó. Giờ tui muốn copy 1 bài nói về các bản nhạc sáo TQ qua đây, mà để lẫn lộn giữa mấy đoạn phim kia, thấy... kỳ kỳ sao á. Ý mọi người sao? Nếu thấy không... kỳ thì thôi tui copy qua đại cũng được?!

Còn nếu thấy tui đang nhiều chuyện lo việc bao đồng thì cũng cho tui biết một tiếng hén, cám ơn mọi người trước :D.

Nói ra nhiều cũng vậy thôi
Top 100 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

chào mừng bearbie đến với damsan.net, mình thay mặt ông saotruc tiếp thu ý kiến của bạn, hiện giờ bạn cứ post thẳng vào box sáo nhé, còn về việc sắp xếp lại các topic có video mình sẻ hỏi ý kiến ông saotruc vì ông ý là Mod Geeked nhưng hiện giờ đi vắng.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Nếu vị nào có thời gian thì xin cứ giúp chúng tôi copy từ topic qua đây. Tuy nhiên khi copy qua xin tổ chức, phân lọai ra luôn. ví dụ : nhưng thông tin về học sáo, thông tin về các bài nhạc, thông tin về kỹ thuật.. Đừng trộn vào thành một cục nhé.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Tui copy hết mấy bài về "Địa điểm học sáo" qua đây vì nghĩ là có khi người mới cũng muốn biết ý kiến của những người hiểu biết về các địa điểm đó. Anyway chủ trương của tui là thà giết lầm còn hơn bỏ sót, cứ tha về bất cứ cái gì có chứa thông tin ở trỏng, để khỏi mất công rà tới rà lui :D. Còn Mod, Admin thấy cần xóa cái gì thì cứ xóa tự nhiên hén.
Nói ra nhiều cũng vậy thôi
Not Ranked
tiểu cầm thủ

tại hạ có mua một cây sáo D và một cây sáo B 10 lỗ về nhưng không biết các thế bấm nay khẩn khoản nhờ các bậc sư huynh lão thành giúp đỡ cho

ooo♦Trường♦Xuân♦ooo
Page 1 of 1 (5 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net