Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Sách dạy sáo của thầy Nguyễn Đình Nghĩa .

rated by 0 users
This post has 37 Replies | 2 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Không có chi đâu em , cứ load về mà tập, mong   em tập sáo được nhiều tiến bộ . Cảm ơn  em chúc tết gia đình chị . Chị cũng chúc em và các bạn trong gia đình Đam San  được mọI sự như ý ,  khỏe , vui , và  xây dựng căn nhà  DS lớn mạnh

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
em cam on chi nhiu !hihihi
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

saohanoi:
Em nghĩ b nên ra hiệu mua sách tốt hơn. in hết quyển này thì lỗ vốn quá $_$

Bạn này ở Hà Nội ?! Nếu muốn in nhiều với giá sinh viên thì có thể ra đường chùa Láng, đoạn giao với Nguyễn Chí Thanh, đối diện Viện Thanh Niên, ở cạnh hàng bánh mỳ, ở đó có 1 hàng in 110đ/1 mặt A4, hoặc giữa đoạn đường, gần ngoại thương cũng có 1 hàng 100đ/1 mặt A4 nhưng phục vụ hơi kém. Hoặc ở gần bể bơi Bách Khoa, cũng có mấy hàng, và cũng gần 1 hàng bánh mỳ nốt. Chú thích là cả 2 hàng bánh mỳ này bán bánh đều rất ngon Smile

Cuốn của Sáo thần 80 trang thì phải, in chưa đến 10k, bạn có thể in bìa màu cho chẵn tiền Party!!!

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
chúc mọi người noel với năm mới an lành nha.Cho em gửi lời chúc sức khỏe tới gia đình chị Đoan Trang và tất cả mọi người. Cảm ơn chị rất nhiều về mấy bài sáo chị đã gửi tặng em.
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2

Năm cũ sắp wa năm mới lại đến,chúc cho anh em damsan luôn luôn mạnh khỏe, gia đình luôn hạnh phúc, luôn thành đat với nhưng điều ma bấy lâu nay luôn ấp ủ...............HAPPY NEW YEAR 2009

Hình phạt của Spammer

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Cảm Ơn Ngân Phố- Mến chúc em , gia đình và các bạn thành viên Đam San , mùa giáng sinh yên lành - Bước sang năm mới an khang , hạnh phúc và thành đạt

Thân Mến

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
aaaaaaaaaaa, 1 năm rồi tới lượt em tải về thì ko được nữa :((
C'man DD: xxxx768428 Muốn biết thêm xin tìm kiếm trên google vs từ khóa : Trần Công Thạnh, cmantkyn , kongthanh và trên Facebook vs tên C'man Thanh:D
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Trang web vẫn hoạt động bt mà.............

Bạn check lại xem..........

Page 3 of 3 (38 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net