Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

anh em trên HN cho hỏi gần trỗ nhạc viện HN bán sáo TQ giá bao nhiêu tiền vậy

rated by 0 users
This post has 19 Replies | 3 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
vuavaonghe Posted: 06-09-2011 5:11

nghe nói rẻ lắm có 160 k mà không biết thật không ai mua rồi chỉ dùm để khi nao thi ĐH lên đó mua 1 cay hay là 300 k

sống trên đời phải biết mình là ai mình đang làm gì và kết quả là gì nếu biết thì tốt không biết thì thôi

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Năm ngoài mình hỏi thì cây rẻ nhất là 60k thôi. Nhưng hầu hết là sáo làm công nghiệp, chỉ mẫu mã đẹp chứ chất lượng không tốt lắm, phải lựa kỹ mới được.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hic hoi mai~  mới có 1 người trả lời mà thông tin thỉ chả bit gi cả làm sao bây giờ

sống trên đời phải biết mình là ai mình đang làm gì và kết quả là gì nếu biết thì tốt không biết thì thôi

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

bạn mà lên hà nội vào diễn đàn mà dăng kí lấy một cây cũng rẻ thôi mà minh mua có 100k thôi chất lượng cũng đc âm thì chuẩn ko cần chỉnh lun

nguyễn văn thuật: yahoo:vanthuatdaotaolaixe@yahoo.com.vn có một điều chắc chắn là: không có gì chắc chắn cả:
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

dang ki o dau ha bac? ma sao re vay TQ ma co 100 chat luong cung dc co ak?

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

ko phải sáo trung q mà sáo máy bác trong damsam tự làm rồi bán thôi

mình cũng trả bít sáo tq nó thế nào nữa nhuqng thấy sáo đó thổi cũng đc mà

nguyễn văn thuật: yahoo:vanthuatdaotaolaixe@yahoo.com.vn có một điều chắc chắn là: không có gì chắc chắn cả:
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

vuavaonghe:

Sáo TQ ở Hào Nam ( nhạc viện ) nó có 2 loại, 1 loại có khớp nối và 1 loại ko khớp nối. Giá thì 1 cây có khớp là 250k đến 300k, còn cây ko khớp nối chỉ tầm 80k đến 120k thôi. Sáo có khớp nối thì nó đẹp hơn và âm thường hay hơn vì mình thỉnh thoảng cũng lượn qua xem sáo, những cây sáo này nó thường không chuẩn cho nên bạn phải lựa chọn kỹ trước khi mua thì mới có cây hay được

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

vuavaonghe:

Sáo TQ ở Hào Nam ( nhạc viện ) nó có 2 loại, 1 loại có khớp nối và 1 loại ko khớp nối. Giá thì 1 cây có khớp là 250k đến 300k, còn cây ko khớp nối chỉ tầm 80k đến 120k thôi. Sáo có khớp nối thì nó đẹp hơn và âm thường hay hơn vì mình thỉnh thoảng cũng lượn qua xem sáo, những cây sáo này nó thường không chuẩn cho nên bạn phải lựa chọn kỹ trước khi mua thì mới có cây hay được

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

the lao co khop noi va loai khong khop noi cai nao chuan hon ha bac? hay la nhu nhau thoi

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

mình chưa dùng hàng có khớp nối bao giờ nên cũng không bít chắc đc cái nào hơn nhưng mình nghĩ có khớp nỗi chăc là không thể tốt bằng không có khớp nối đc

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

có bác nào tốt bung khi nao em lên HN cầm theo cái máy tunner đi với em mua 1 cây sao ko?

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

bạn này vui tính thật ;))

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Mấy hôm trước mình nên nguyễn hào nam mua một cây sáo lứa hết 250kWink giờ về ngồi nhà tự học không có ai chỉ điểm hơi vất vả không biết ở đâu dạy thổi sáo nhỉ .Bác nào biết chỉ dùm nhé.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

bác mua sáo nứa gì mà mất những 250 k

à nếu có điều kiện khoảng 12-13 ngay nữa em lên Hn có thể giúp bác đấy có điều chưa chác

mà em thổi cũng kém lắm tạm thôi bác mà chưa biết gì thi em bảo còn nếu không thi pó tay

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

vuavaonghe:

bác mua sáo nứa gì mà mất những 250 k

à nếu có điều kiện khoảng 12-13 ngay nữa em lên Hn có thể giúp bác đấy có điều chưa chác

mà em thổi cũng kém lắm tạm thôi bác mà chưa biết gì thi em bảo còn nếu không thi pó tay

chắc bác này định mua sáo của nhạc viện mà

Page 1 of 2 (20 items) 1 2 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net