Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tp.HCM Offline sinh nhật Damsan 5 tuổi 19-06-2011 - Thảo cầm viên

rated by 0 users
This post has 146 Replies | 14 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

bữa nay CN lấy quà trọn vẹn, hic chắc là khi đi có xem hướng ngày giờ,he he

em bữa nay nhụt quá, thổi chưa bao giờ dở hơn,hic, lên run quá hơi hám chẳng có nốt với nhịp cứ loạn xạ hết sai bê bết,hổ thẹn quá

mấy anh sau có rủ đi nhậu mà do  có việc nên em về trước, chắc sau hè mới gặp lại mọi người quá, hi hi "Chúc Mừng Sinh Nhật "

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

chưa có clip hả bác rùa

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

To bancu_pt: missed luôn bác à, em còn hơi mà quả tim nó đập như điên, em xám cả mặt đây, thật là nguy hiểm, đợt này phải theo ku kia tầm sư học đạo cái khoản chai mặt mới dc.

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

không lợi dụng đc sơ hở nào của leehonso vs lảo rùa để truyền hơi ah :)). Nhoc style ban đầu vào củng thấy hào hứng với cây thủy tinh đó mà củng chịu bó tay nhỉ, tiếc quá :D

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

ác ác, quyết tâm lấy cây sáo thủy tinh 10 lỗ cho đủ cặp 2 cây mà cái lúc gác chân lên nhau em sém bị chụt rút luôn hic, đau kinh khủng thôi đành buông luôn, anh Lee nghĩ ra cái trò ác quá, đáng lẽ ông Hoàng phải lấy được do ổng biết chuyền hơi mà run quá hay sao thổi chuối quá, giống em ka ka kaStick out tongueStick out tongue

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

tay leehonso này chơi đòn tâm lý đánh phủ đầu đây mà, rút kinh nghiệm cho năm sau.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

ôi vui quá :D

Hôm nay ta say ôm đời ngủ muộn Để sớm mai đây lại tiếc xuân thì
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Nhạc cụ "to miệng" nhất buổi offline

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Joyeux Anniversaire Dam San !!!

Chúc mừng sinh nhật lần thứ 5 của Đam San thành công tốt đẹp.

Tham gia diễn đàn cũng khá lâu nhưng đây là lần đầu tiên mình đi off với Đam San.

Cảm xúc thật khó tả và bất ngờ. Hihi

Rất ấn tượng với màn trình diễn đầy tự tin của các bạn, nhất là phần Hòa tấu, mỗi người 1 vẻ, 10 phân vẹn mười

Khoái nhất là màn bác Tân cầm cây Saxophone ra dẹp loạn.^_^

.......

Tuy nhiên cũng có vài điều thấy hơi tiếc là nếu những người nghe nhiệt tình cổ vũ hơn khi bạn mình lên biểu diễn thì chương trình sẽ còn thành công hơn nữa.

......

Lúc chiều có đi xem lễ hội Cosplay bên Công viên Lê Thị RIêng cùng với 1 số anh em đam san bên ĐH Văn Lang. Thấy lạc lõng làm sao. Người Việt Nam mà không biết gì về văn hóa Việt Nam, đua đòi theo mốt, ăn mặc như người Nhật, nói tiếng Nhật (bập bẹ) hát nhạc Nhật (như tra tấn) , nhảy điệu múa Nhật. Chả biết người nước ngoài nhìn vào họ nghĩ gì? Có lẽ họ bảo nhau: đây là khu dành cho người Việt lai Nhật

....

Nhìn lại các anh em Đam San của mình thấy thật đáng khâm phục

Giữa cuộc sống nhộn nhịp đầy lo toan và xô bồ, con người chỉ biết chạy theo giá trị đồng tiền, đua đòi theo những trào lưu văn hóa lai căng, hỗn tạp.

Vẫn còn đó những bạn trẻ với niềm đam mê âm nhạc dân tộc nói riêng và văn hóa dân tộc Việt Nam nói chung. Điều đó thật đáng quý biết bao.

.....

Hy vọng sẽ còn có dịp tái ngộ các huynh đệ Đam San trong một ngày không xa. Lúc ấy mình sẽ xung phong tặng các bác vài bản Opéra. Bla la la !!! ^_^

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Người may mắn nhất buổi offline : mem smallshrimp đã lủm mất cây tiêu rất ngon của lão chuyenKTS qua 10 vòng đấu súng sinh tử ác liệt, thót tim, sau đây là chi tiết :

Với đội ngũ hùng hậu do con tôm lòng tong này dẫn đầu, lần này nhóm đại học Công Nghiệp đã "trấn lột" được rất nhiều quà của ban tổ chức, hix, ...nhưng tụi nó ko có chịu chia chác lại quả gì cho tui hết trơn đó, rút kinh nghiệm lần sau vậy!

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
Female
cầm sư cấp 1

trong Nam off vui nhỉ, nhưng ở ngoài này off cũng rất vui, mọi người ghé qua chiêm ngưỡng,hihi

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Báo cáo tình hình tài chính là Saotruc còn giữ 300k. Tiền này sẽ đưa vào sinh nhật lần thứ 6 của damsan năm 2012.

Năm nay ngòai các quà tài trợ cực kỳ hấp dẫn thì chúng ta còn được bạn có biệt danh cá mập tài trợ một bánh sinh nhật (kỳ này có 2 bánh cho hai buổi sáng và chiều). Saonhua tài trợ 1 bình nước và AoTuong tài trợ mấy bao bắp rang

Page 7 of 10 (147 items) « First ... < Previous 5 6 7 8 9 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net