Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Anh em Hải Phòng vào báo danh.....!!!

rated by 0 users
This post has 519 Replies | 13 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ

-Phạm Đình Chiến        + Hiện đang công tác tại Trường  ĐHKTKT- CN (456 Minh khai- HBT- HN)

+ Quê quán: Liên Khê - Thủy Nguyên - Hải Phòng

+ Đang luyện tập sáo ngang 6 lỗ và sáo mèo

+ Hiện đang là thành viên của câu lạc bộ sáo trúc miền Bắc

+ Mobile: 0975707872

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Phạm Đình Chiến:

-Phạm Đình Chiến        + Hiện đang công tác tại Trường  ĐHKTKT- CN (456 Minh khai- HBT- HN)

+ Quê quán: Liên Khê - Thủy Nguyên - Hải Phòng

+ Đang luyện tập sáo ngang 6 lỗ và sáo mèo

+ Hiện đang là thành viên của câu lạc bộ sáo trúc miền Bắc

+ Mobile: 0975707872

Đã xác nhận....em sẽ sớm gọi cho anh....

Not Ranked
tiểu cầm thủ

_Tô Xuân Hoàng

_28-7-1991

_Sv đh Kiến Trúc Hn

_Quê quán: Bắc Sơn- Kiến An- Hải Phòng

_Mobile: 01685782872

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Thông báo vs anh e Hp là bên cụm DHHP có 2 bạn nữa người Hoa chính hiệu

Họ là du học sinh học tại trường DH Hải Phòng, đam mê sáo trúc, sơ qua thì họ có 1 cây sáo tone G, 1 sáo bầu và 1 sáo mèo tone C

Sắp đc học sáo Tàu chính cống rồi đồng thời tán gái Hoa xem có khác ko

Hê hê...

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Tí Thân độ ni cũng gái gú gớm nhỉ? Mà Tí Thân xem thế nào chứ bọn TQ nó có xấu cũng ko để ý mình đâu( tui thấy thế). Vả lại bữa trước thấy ông chửi bọn tàu khựa gì lắm mà bữa nay lại đòi tán gái TQ ak?

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Ô..."Xưa hảo hán làm hảo hán chịu,nay hảo hán làm hảo hán chuồn

Tôi là trang tuấn kiệt, biết thời thế, chậc kệ, mấy em đó trong thế thì bố ai mà ko muốn tán..hê hê

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

....Lonely_Monkey....:

Tôi là trang tuấn kiệt, biết thời thế, chậc kệ, mấy em đó trong thế thì bố ai mà ko muốn tán..hê hê

Trông mấy e là thế (da xanh như tàu lá mít, đít thì như cái lồng bàn, chân tay thì khuềnh khoàng đầy lông lá). Của này thì đẻ tốt, nếu ông bạn tui ưa bóng đá thì đầu tư về đẻ lấy đội bóng còn được, nhưng đằng này lại thuộc top phi thể thao thì nên bỏ đi Tí Thân ak.

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

luugia89:

....Lonely_Monkey....:

Trông mấy e là thế (da xanh như tàu lá mít, đít thì như cái lồng bàn, chân tay thì khuềnh khoàng đầy lông lá). Của này thì đẻ tốt, nếu ông bạn tui ưa bóng đá thì đầu tư về đẻ lấy đội bóng còn được, nhưng đằng này lại thuộc top phi thể thao thì nên bỏ đi Tí Thân ak.

Del cho ai gốc Tàu mà đọc đc những dòng này....ông ko cho tôi tý sĩ diện à....hjx....thoai đc roài....tôi sai...hjx...ngu có cái dại nào bằng cái dại gái.....

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Là trang tuấn kiệt, tui tưởng lại " chậc kệ" đi chứ? Hehe

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Đc rồi ...tóm lại là chúng ta đã có 2 em người Hoa...điều mà chưa có clb nào trong đam san chúng ta có đc....ta đc quyền tự hào...

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

....Lonely_Monkey....:

Đc rồi ...tóm lại là chúng ta đã có 2 em người Hoa...điều mà chưa có clb nào trong đam san chúng ta có đc....ta đc quyền tự hào...

lần tới tập chú thân nhớ gọi hai em ấy nhá,để anh xem đồ tàu chính hiệu cái nhể!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Ôi xời, cũng có cái lỗ thổi và cái lỗ bấm ra bấm vào ý mà...hì

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Hnao tớ qua cho tham gia với nhé...... Giờ đầy đủ dụng cụ học tập dồi.. Thiếu mỗi phương tiện thôi... T T

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Báo danh nào :

myfamily.mf2010

SDT 0123 696 2569

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Cậu ghi dõ địa chỉ tên tuổi, địa chỉ để dễ liên lạc đi ạ... Nói như vậy biết sao ma lần........

Page 34 of 35 (520 items) « First ... < Previous 31 32 33 34 35 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net