Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Anh em Hải Phòng vào báo danh.....!!!

rated by 0 users
This post has 519 Replies | 13 Followers

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Thông tin chính thức...anh em Hải Phòng sẽ có ít nhất 1 mem là nữ....rất mê sáo trúc....mọi  thông tin tên tuổi sẽ đc giữ bí mật đến chủ nhật tuần sau....yeah.....

Not Ranked
tiểu cầm thủ

hay đây, hay đây,  Smile

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

congtrinh:

hay đây, hay đây,  Smile

Các anh đừng có gặn hỏi em...em ko nói đâu hê hê....

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Được chứ em Smile

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

congtrinh:

Được chứ em Smile

Em đã nói là ko cung cấp đâu...anh cứ hỏi gặn....

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

....Lonely_Monkey....:

Thông tin chính thức...anh em Hải Phòng sẽ có ít nhất 1 mem là nữ....rất mê sáo trúc....mọi  thông tin tên tuổi sẽ đc giữ bí mật đến chủ nhật tuần sau....yeah.....

Để nghị chú thân bật mý tý đê! cú làm anh em tò mò!

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

thich_nghe_khong_thich_thoi:

....Lonely_Monkey....:

Haha....đã nói là em ko nói đâu...hê hê....anh em cứ tò mò đi...em kệ...em biết nhưng ko nói đâu..haha....các anh biết thì hỏng hết bánh kẹo....em sẽ miễn bàn luận about "her"......

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Anh em hải phòng đâu hết rồi lên tiếng đi chứ nhể! Để người ta tự ái rồi kìa!

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

hoai thu:

thôi thôi, gọi chị thôi, chứ gọi cô già quá, mà tùng ơi, em lên sư phụ với cả sư tổ làm chị chóng hết cả mặt.

mà hải phòng ai cũng chê mình hay sao mà đăng ký làm dâu mãi mà vẫn ế thế này, thôi kiểu này nhảy sang topic Đông Anh đăng ký làm dâu vậy, hehe.

Anh em hải phòng đâu hết rồi lên tiếng đi chứ nhể để người ta tự ái rồi !

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

caotriminh_hp:

....Lonely_Monkey....:

Vâng...sau khi thông báo hết cho anh em là "vì mưa bão nên hoãn buổi off" thì ngay lập tức nửa giờ sau nắng chang chang...ôi....thật là hổ thiện...hi vọng chủ nhật tuần tới đẹp trời....haizzz....!.!!

Chủ nhật sau chắc anh về Hải Phòng rồi, chắc sẽ tham gia offline cùng mọi người được, offline ở đâu vậy em?

Chú minh đi nhớ mang theo đồ khoét sáo nhé ,anh sửa cấy sáo của anh một chút!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Ta tuyen? Bx ne`........... theo ta ko...............Big Smile

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

....Lonely_Monkey....:

thich_nghe_khong_thich_thoi:

....Lonely_Monkey....:

Haha....đã nói là em ko nói đâu...hê hê....anh em cứ tò mò đi...em kệ...em biết nhưng ko nói đâu..haha....các anh biết thì hỏng hết bánh kẹo....em sẽ miễn bàn luận about "her"......

why not talk about her! Hehe!hay là chú định ăn mảnh ,như thế là không tốt đâu có gì hay phải chia sẻ với anh em chứ!

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Viết có dấu đi không bị xóa bài viết đấy!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

@ hoai thu: chị sv DH dược cơ à học giỏi nhể? nể quá học dược có vất vả không chị ban A ban B học có giống nhau không?

@ caotriminh_hp: anh tặng em cây sáo luôn đi đợi sau này không tặng dc chị hoai thu đâuWink

yahoo: khongphailoi_th@yahoo.com.vn

sđt 01642605627

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

hoai thu:

oa, sáo gì mà 14 lỗ, mới nghe à nha. Có hứng thú! hehe.

mà chả ai cho ý kiến, thôi mình cứ báo danh vậy.

Tên gọi: Hoài Thu.

ngày sinh 15/02/1989

ngày mất:............

sinh viên năm cuối :DH Dược hà nội. bật mí (sắp thành dược sĩ rồi, sắp được giết nguời không dao rồi)

Hoài Thu đang tập tranh. Ai có nhu cầu học đàn tranh, thu sẽ...... giới thiệu cô giáo cho, đã giới thiệu cho 1 bạn rồi và bạn đó đang học rất tốt.

Cũng muốn tập sáo lắm mọi người ạ, nhưng mỗi lần tập thổi anh Mão lại bảo "trưa nay em ăn mì tôm à" nên mất hứng tập luôn. haizzzzzz

Oh, đàn tranh à, mình thích nhất bài Sang xuân của chị Trà My. Hoài thu dạy mình đàn tranh đi, mình dạy sáo cho,mình có kinh nghiệm 1 năm rưỡi dạy sáo nhé, học thích lắm.

@ anh em HP: mọi người cố gắng viết thêm ít tên tuổi, thông tin bản thân ở phần dưới chữ ký ấy, em nhìn nick chẳng biết ai ra ai cả.

$$_Bán sáo trúc chất lượng - 80k_$$ Nick Yahoo: caotriminh_hp Đt: 0973 410 400. Họ tên: Cao Trí Minh Sinh ngày: 30/04/1989 Thường trú: Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Sở trường: Sáo ngang 10 lỗ, sáo Mèo.
Page 19 of 35 (520 items) « First ... < Previous 17 18 19 20 21 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net