Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Anh em Hải Phòng vào báo danh.....!!!

rated by 0 users
This post has 519 Replies | 13 Followers

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Xin thông báo!

Chủ nhật tuần này,tức 10/7 tầm 3h chiều,anh em đam mê tiêu sáo Hải Phòng tổ chức gặp mặt giao lưu và học hỏi,chia sẻ kinh nghiệm tại bờ hồ An Biên

Buổi offline lần này sẽ là buổi off chính thức đầu tiên sau hơn 1 năm clb sáo trúc HP dán đoạn do hầu hết các thành viên đã ra trường và đi làm...đây là cơ hội rất tốt cho anh em HP lấy lại khí thế,độ máu và phát triển phong trào tiêu sáo trên địa bàn Hải Phòng.

Vậy xin thông báo để tất cả anh Hải Phòng biết và chuẩn bị tham gia để buổi offline đạt kết quả tốt nhất.....và cũng xin kính mời tất cả các anh em HN hay mọi nơi cốt đam mê tiêu sáo tham gia cùng giao lưu và học hỏi....

Danh sách thành viên (tạm thời):

1. Anh Cao Trí Minh (DHCN)

2. Anh Sơn Hùng (DHHH)

3. Anh Dương (DHHH)

4. Anh Bình  (Ngã 5 Kiến An)

5. Anh Việt (DHHH)

6. Lê Văn Thân (DHHP)

7.Lưu Văn Công  (DHHP)+đệ

8.Trần văn Hưng (DHHP)

9.Trần Trung Hiếu  (DHDLHP)+đệ

10.Trần Quang Huy 9DHHP)

11. Trần  Vũ (DHY HP)

12. Một số bạn ở DHHP

13. Đình Mạnh Đông (QN)

Mong mọi người tham gia cho buổi off vui vẻ....

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hic hôm vừa rồi xin bố mẹ cho đi bố mẹ có cho đi đâu lại còn 1 bài ca nhạc nữa chứ

sống trên đời phải biết mình là ai mình đang làm gì và kết quả là gì nếu biết thì tốt không biết thì thôi

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Vào năm học rồi, không còn thời gian đi nữa,, buồn chết mấtSad

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

vuavaonghe:

hic hôm vừa rồi xin bố mẹ cho đi bố mẹ có cho đi đâu lại còn 1 bài ca nhạc nữa chứ

Ko có gì đâu cậu,còn nhiều dịp mà,cậu cho lại cái sdt,anh em dễ liên lạc...ok

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

em có số ĐT đâu lần tới off em phải kiếm cớ đi học vì sang tháng 8 em đi ôn thi ĐH lại he

em thổi cũng lâu nhưng không ai dậy chả có kỹ thuật gì hy vọng đến giao lư học hỏi càng sớm càng tốt

sống trên đời phải biết mình là ai mình đang làm gì và kết quả là gì nếu biết thì tốt không biết thì thôi

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

cứ gửi tin email cho em nhà có mạng online thường xuyên lần này lên HN mua dc cây sáo rê của bác xuân tùng thổi cũng ngon phết heehehehe cuối cùng cũng có 1 cây sáo ngon mà thi cử chán quá 99.99% là trượt phần còn lại hy vọng khoanh bừa đúng :D

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

vuavaonghe:

em có số ĐT đâu lần tới off em phải kiếm cớ đi học vì sang tháng 8 em đi ôn thi ĐH lại he

em thổi cũng lâu nhưng không ai dậy chả có kỹ thuật gì hy vọng đến giao lư học hỏi càng sớm càng tốt

Uhm`...đang có kế hoạch phát triển phong tràn sáo trúc HP...rất hoan nghênh,lúc nào rảnh lên bờ Hồ Hạnh phúc,anh em chia sẻ....ok

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Vậy là buổi offline đầu tiên của anh em HP đã diễn ra tốt đẹp....trong ko khí thoải mái,vui vẻ,anh em đã chia sẻ những kinh nghiệm,những kiến thức rất hữu ích và đc thưởng thức những tiết mục đặc sắc của các thành viên....

Sau đây là một số bức ảnh của buổi offline (tạm thời):

[View:http://damsan.net/themes/hawaii/utility/:550:0]

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Page 7 of 35 (520 items) « First ... < Previous 5 6 7 8 9 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net