Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Anh em Hải Phòng vào báo danh.....!!!

rated by 0 users
This post has 519 Replies | 13 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hic em quên báo danh

Nguyễn văn huyện

sinh 1993

hs trường THPT Lý Thường KIệt-thủy sơn -thủy nguyên hai phòng vừa ra trường

nơi ở hiện tại xã tân dương-thủy nguyên-hải phòng

sống trên đời phải biết mình là ai mình đang làm gì và kết quả là gì nếu biết thì tốt không biết thì thôi

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Xác nhận mem mới...yêu cầu post cả sdt...Wink

Và nếu ko nhầm thì cậu thi ĐH trên HN đúng ko...cố gắn đỗ rồi lên Hn tìm hiểu học tập mem trên đó rồi thing thoảng về chia sẻ ha...

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Hải Phòng mình có ai ở gần quận Lê Chân không vậy?

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

khong có sdt đâu bác à có mail thôi lovecountry93hp@gmail.com khi nào đỗ DH bố mẹ mua cho dt lúc đấy mới có

sống trên đời phải biết mình là ai mình đang làm gì và kết quả là gì nếu biết thì tốt không biết thì thôi

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Uhm...bác Trung Hiếu kêu sau đợt thi DH anh e sẽ bố trí tổ chức 1 buổi...nhưng ko biết có đc ko vì tàm này mọi ng vẫn nghỉ hè...có gì sẽ liên lạc sau....

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

@ never: Lê Chân bác ở chỗ nào? E cũng hay qua bên đó

(¯`·.º-:¦:- ¶-¶eøKøñ -:¦:-º.·´¯)

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Hi.

Lâu lắm rồi mới sôi sục không khí thấy này!!!!!

Cho mình tham gia clb với nhé!

Nguyễn Sơn Hùng

sdt: 0989302084

yahoo: sonhunghp

mail: sonhunghp@gmail.com

Sáo mèo, sáo bầu, tiêu, sáo la.

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Ok...lại đc xác nhận mem mới...anh em HP quả này đông vui rồi...sẽ liên lạc khi có có thông tin off....cậu Hùng gom thêm ng đc ko...càng đông càng vui...

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

@Các bác: Chắc cuối tuần này em về Hải Phòng. Em mang hết đồ làm sáo về và cả 1 ít ống trúc. Khi nào có vụ offline nào thì các bác nhớ post lịch lên đây để cho em tham gia với.

$$_Bán sáo trúc chất lượng - 80k_$$ Nick Yahoo: caotriminh_hp Đt: 0973 410 400. Họ tên: Cao Trí Minh Sinh ngày: 30/04/1989 Thường trú: Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Sở trường: Sáo ngang 10 lỗ, sáo Mèo.
Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Lịch chính xác đây:

Sau kì thi Đh anh em Hải Phòng sẽ offline...sẽ có các thành viên mới và sẽ liên lạc với mem cũ của clb sáo trúc HP(clb Hàng Hải do anh thầy bói lang thang là trưởng nhóm).....nếu liên lạc đc chắc chắn sẽ ko dưới 10 ng...đây là đợt offline chính thức để mem mới học tập kinh nghiệm và giao lưu với mem cũ....vừa rồi có nói chuyện với anh Hùng thuộc mem của clb cũ có đưa ra là ngày 9/7 sẽ tụ tập....địa điểm và thời gian chính xác sẽ xác định và nhất trí và thông báo lại khi có sự thay đổi.....đây sẽ là đợi offline chính thức đầu tiên sau 1 năm gián đoạn...rất mong các mem sắp xếp thời gian để gặp mặt cùng anh em...thông báo này thay cho giấy mời....Wink

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Lịch chính xác đây:

Sau kì thi Đh anh em Hải Phòng sẽ offline...sẽ có các thành viên mới và sẽ liên lạc với mem cũ của clb sáo trúc HP(clb Hàng Hải do anh thầy bói lang thang là trưởng nhóm).....nếu liên lạc đc chắc chắn sẽ ko dưới 10 ng...đây là đợt offline chính thức để mem mới học tập kinh nghiệm và giao lưu với mem cũ....vừa rồi có nói chuyện với anh Hùng thuộc mem của clb cũ có đưa ra là ngày 9/7 sẽ tụ tập....địa điểm và thời gian chính xác sẽ xác định và nhất trí và thông báo lại khi có sự thay đổi.....đây sẽ là đợi offline chính thức đầu tiên sau 1 năm gián đoạn...rất mong các mem sắp xếp thời gian để gặp mặt cùng anh em...thông báo này thay cho giấy mời....Wink

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hic sao toàn hải phòng vậy

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

Anh CAo Trí Minh này...tình hình là anh em HP rất là thiếu sáo tốt,có những mem thổi khá nhưng mà dùng sáo cùi.sáo hội chợ..hội làng...hồi trước có anh Hùng biết làm sáo nhưng hiện tại anh ấy đã đi làm...rất bận...nên lần này em muốn anh chuẩn bị 1 ít sáo cho anh em dùng anh nha...nếu thiếu trúc...em kiếm cho...ak quên..còn vụ sáo mèo....em nghe là anh thổi rất khá...ở HP có anh Hùng hôm nao tham gia of anh sẽ biết,anh ấy rất mê thổi sáo mèo,sáo bầu...kiểu gì anh cũng có cạ....có điều em muốn hỏi anh xem anh có làm sáo mèo ko...nếu làm đc làm cho e 1 cây.....tình hình off em sẽ liên lạc trực tiếp qua điện thoại với anh sau...

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
kevinluu replied on 06-21-2011 10:39

Hey da! Phen này lắm cao thủ xuất hiện quá, kiểu gì cũng phải sắp xếp thời gian vác mặt tới.

@ Caotriminh: Bữa trước e có hỏi bác vụ sáo mà có giá thoải mái cho ae HP nhưng chưa thấy bác hồi  âm, bữa ni lại thấy xuất hiện nên bác cho ae cái giá thoải mái cụ thể cái để ae còn chuẩn bi xiền. :D. E thì chơi toàn sáo cùi, thấy bác Monkey toàn hàng khủng mà khao khát quá ak? Thế nên bác xem thế nào làm cho e cây đẹp đẹp, tốt tốt lại rẻ rẻ chút nha(VN mà). Hehe

(¯`·.º-:¦:- ¶-¶eøKøñ -:¦:-º.·´¯)

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

em cũng chẳng có tiền nữa phen này có khi mua 1 cây đô tàm tạm cũng không dc noi chi mua sáo tàu tiền nong nó đến đi thất thường quá lúc cần thì chả thấy đâu lúc không cần nó cứ đùn trước mặt bác cao trí nói rõ thoải mái thế nào cho anh em chuẩn bị em cũng toàn sáo cùi thôi 20k 1 cây hiên tại có 3 cây

Page 4 of 35 (520 items) « First ... < Previous 2 3 4 5 6 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net